Kitendo Cha Inteligensia ya Polisi kutoana viashiria vya ualifu kwenye Mikutano ya Chadema kinanifanya niamini nchi ipo salama

Beatrice Kamugisha

JF-Expert Member
May 18, 2019
446
1,000
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?
 

Ugumu wangu

JF-Expert Member
May 6, 2021
1,182
2,000
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?
cc IGP
 

kitaboy

JF-Expert Member
Jan 10, 2021
228
1,000
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?
Kigoma huko Bus la Abiria limetekwa! Uzuri wa Amani huwa haina kulemba ikilega kila kiumbe hupoteana.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
10,895
2,000
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?

Kwamba?

"Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?"

Watakuwa wamepumzika kwa amani mkoani Geita.
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
3,912
2,000
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?
Kwa mtazamo wangu,hao ndio waliokuwa watu wasiojulikana.
 

Big Eagle

JF-Expert Member
May 3, 2020
411
500
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya
Lini nchi haikua salama?
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
4,649
2,000
Kwa miaka zaidi ya sita Intelligence ya Polisi ilikuwa ikipokea taarifa za kiusalama zilizoonyesha viashiria vya uvunjifu wa amani kwenye Mikutano ya Chadema na vyama vingine vya siasa na hivyo kupelekea ma OCD kusitisha kufanyika kwa mikutano hiyo.

Toka tarehe 17/03/2021 hali ya Usalama imeimarika sana nchini na Sasa hivi hakuna vishiria vya uvunjifu wa amani Jambo lililopelekea viongozi wa Chadema kuzunguka nchi nzima bila kudhibitiwa Wala kutokea kwa vizingiti na uvunjifu wa Amani.

Niwaombe Jeshi la Polisi waendeleeze hali hii ya ulinzi wa nchi yetu hasa kufanikisha kudhibiti viashiria vya uvunjifu wa amani katika mikutano ya Chadema Kama ambavyo waliweza kudhibiti kwenye Mikutano ya CCM kwa kipindi chote Cha uhai wa CCM.

Nitoe rai kwa umma wa Watanzania kuendelea kudumisha Amani. Lakini pia niwaombe Polisi watusaidie wananchi kujua waliokuwa wanaleta uvunjifu wa amani nchini wamekimbilia wapi au wamepata kazi nyingine zakufanya?
Sifa kubwa ya kuajiriwa kuwa polisi ni kuwa mrefu na mwenye mbio kushinda wengine.
Hakuna polisi mwenye akili hata yule IGP ni mpuuzi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom