Kitendo cha CHADEMA 'kuimport' viongozi wa Kanda kutoka Kaskazini, je nini nyuma ya pazia?


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Yalianza malalamiko Mkoa wa Ruvuma kuwa CHADEMA wameteua mbunge wa viti maalum ambaye si mwenyeji wa Mkoa huo. Wanawake wa BAWACHA wakaandamana kupinga ukandamizaji huo wa CHADEMA. Hawakusikilizwa.

Zikaja taarifa za Frederick Sumaye kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani. Hili lilijadiliwa kimya kimya wengi wakiwa na mtazamo kuwa Sumaye kajidhalilisha kugombea nafasi hiyo. Hapa suala la Ukaskazini kusimikwa Pwani halikujadiliwa.

Sasa limekuja hili la Patrick Ole Sosopi kugombea Uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Ziwa Nyasa. Hili limeanza kupigiwa kelele. Baadhi ya wana CHADEMA hasa kwenye magroup ya facebook wameanza kupaza sauti kuwa kinachofanywa na CHADEMA Makao Makuu 'kuimport' watu wa Kaskazini kugombea uongozi kwenye kanda zingine hakika halikubaliki. Ikumbukwe kuwa karibu safu yote ya Wakurugenzi wa CHADEMA Makao Makuu wanatoka Kanda ya Kaskazini. Sasa kanda zingine wameanza kuwapangia nani awaongoze kitu ambacho si sahihi.

Swali la kujiuliza, je ni kweli CHADEMA hawana watu sahihi wa kuongoza chama kwenye kanda tofauti na wale wanaotoka Kaskazini? Au kuna nini nyuma ya pazia?
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
sasa hivi wasukuma wanawekwa kila mahali,kama wewe sio msukuma huna nafasi.

hata watu wa kaskazini waliokuwa na nafasi wamebambikwa kesi,wewe hesabu tu waliotundikwa kesi ni wa wapi
 
Jabman

Jabman

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
1,017
Likes
1,313
Points
280
Age
42
Jabman

Jabman

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2016
1,017 1,313 280
Nakumbuka bunge lilopita Shinyanga(sasa Shinyanga na Simiyu) ilikuwa na wabunge wanne was kuchaguliwa ila viti maalumu mmoja tu wakati Kilimanjaro ilikuwa na wabunge watatu wa kuchaguliwa lakini viti maalum walikuwa 10+. Chadema iliiangalie hili kwa jicho LA tai.
 
mraban

mraban

Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
93
Likes
55
Points
25
Age
49
mraban

mraban

Member
Joined Nov 22, 2016
93 55 25
Kasikazini siasa ndio wana weza kupta mikoa mingine yote.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,731
Likes
341
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,731 341 180
Nakumbuka binge lilopita Shinyanga(sasa Shinyanga na Simiyu) ilikuwa na wabunge wanne was kuchaguliwa ila viti maalumu mmoja tu wakati Kilimanjaro ilikuwa na wabunge watatu wa kuchaguliwa lakini viti maalum walikuwa 10+. Chadema iliiangalie hili kwa jicho LA tai.
CHAMA CHA WENYEWE WENGINE TUNAJIKOMBA TU
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
70,042
Likes
337,459
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
70,042 337,459 280
Yalianza malalamiko Mkoa wa Ruvuma kuwa CHADEMA wameteua mbunge wa viti maalum ambaye si mwenyeji wa Mkoa huo. Wanawake wa BAWACHA wakaandamana kupinga ukandamizaji huo wa CHADEMA. Hawakusikilizwa.

Zikaja taarifa za Frederick Sumaye kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani. Hili lilijadiliwa kimya kimya wengi wakiwa na mtazamo kuwa Sumaye kajidhalilisha kugombea nafasi hiyo. Hapa suala la Ukaskazini kusimikwa Pwani halikujadiliwa.

Sasa limekuja hili la Patrick Ole Sosopi kugombea Uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Ziwa Nyasa. Hili limeanza kupigiwa kelele. Baadhi ya wana CHADEMA hasa kwenye magroup ya facebook wameanza kupaza sauti kuwa kinachofanywa na CHADEMA Makao Makuu 'kuimport' watu wa Kaskazini kugombea uongozi kwenye kanda zingine hakika halikubaliki. Ikumbukwe kuwa karibu safu yote ya Wakurugenzi wa CHADEMA Makao Makuu wanatoka Kanda ya Kaskazini. Sasa kanda zingine wameanza kuwapangia nani awaongoze kitu ambacho si sahihi.

Swali la kujiuliza, je ni kweli CHADEMA hawana watu sahihi wa kuongoza chama kwenye kanda tofauti na wale wanaotoka Kaskazini? Au kuna nini nyuma ya pazia?
HAKUNA YA KUJADILI ZAIDI YA CHADEMA...HAKUNA HABARI DUNIANI AU TZ??
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
Yalianza malalamiko Mkoa wa Ruvuma kuwa CHADEMA wameteua mbunge wa viti maalum ambaye si mwenyeji wa Mkoa huo. Wanawake wa BAWACHA wakaandamana kupinga ukandamizaji huo wa CHADEMA. Hawakusikilizwa.

Zikaja taarifa za Frederick Sumaye kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani. Hili lilijadiliwa kimya kimya wengi wakiwa na mtazamo kuwa Sumaye kajidhalilisha kugombea nafasi hiyo. Hapa suala la Ukaskazini kusimikwa Pwani halikujadiliwa.

Sasa limekuja hili la Patrick Ole Sosopi kugombea Uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Ziwa Nyasa. Hili limeanza kupigiwa kelele. Baadhi ya wana CHADEMA hasa kwenye magroup ya facebook wameanza kupaza sauti kuwa kinachofanywa na CHADEMA Makao Makuu 'kuimport' watu wa Kaskazini kugombea uongozi kwenye kanda zingine hakika halikubaliki. Ikumbukwe kuwa karibu safu yote ya Wakurugenzi wa CHADEMA Makao Makuu wanatoka Kanda ya Kaskazini. Sasa kanda zingine wameanza kuwapangia nani awaongoze kitu ambacho si sahihi.

Swali la kujiuliza, je ni kweli CHADEMA hawana watu sahihi wa kuongoza chama kwenye kanda tofauti na wale wanaotoka Kaskazini? Au kuna nini nyuma ya pazia?
kama tuhuma hizi ni za kweli na si propaganda basi chadema kinaelekeaa kukosa sifa ya kujipambanua kama chama cha kitaifa na si cha kikanda. naomba kina ben saanane waje wathibitishe haya ili sisi wanchama wengine tupate mwanga
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
sasa hivi wasukuma wanawekwa kila mahali,kama wewe sio msukuma huna nafasi.

hata watu wa kaskazini waliokuwa na nafasi wamebambikwa kesi,wewe hesabu tu waliotundikwa kesi ni wa wapi
Aisee!..ndio maana wasukuma wanasema sasa hivi ni zamu yao.
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
8,396
Likes
17,603
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
8,396 17,603 280
Hizi ni fikra za kinyang'au kugawa watu kwa misingi ya kikanda, kikabila, kidini n.k, watu hawaulizani hayo mambo, utaifa kwanza hayo mengine peleka kwa wajinga wenzio ambao katika dunia ya Leo bado wanaulizana makabila
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,991
Likes
3,049
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,991 3,049 280
Yalianza malalamiko Mkoa wa Ruvuma kuwa CHADEMA wameteua mbunge wa viti maalum ambaye si mwenyeji wa Mkoa huo. Wanawake wa BAWACHA wakaandamana kupinga ukandamizaji huo wa CHADEMA. Hawakusikilizwa.

Zikaja taarifa za Frederick Sumaye kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani. Hili lilijadiliwa kimya kimya wengi wakiwa na mtazamo kuwa Sumaye kajidhalilisha kugombea nafasi hiyo. Hapa suala la Ukaskazini kusimikwa Pwani halikujadiliwa.

Sasa limekuja hili la Patrick Ole Sosopi kugombea Uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Ziwa Nyasa. Hili limeanza kupigiwa kelele. Baadhi ya wana CHADEMA hasa kwenye magroup ya facebook wameanza kupaza sauti kuwa kinachofanywa na CHADEMA Makao Makuu 'kuimport' watu wa Kaskazini kugombea uongozi kwenye kanda zingine hakika halikubaliki. Ikumbukwe kuwa karibu safu yote ya Wakurugenzi wa CHADEMA Makao Makuu wanatoka Kanda ya Kaskazini. Sasa kanda zingine wameanza kuwapangia nani awaongoze kitu ambacho si sahihi.

Swali la kujiuliza, je ni kweli CHADEMA hawana watu sahihi wa kuongoza chama kwenye kanda tofauti na wale wanaotoka Kaskazini? Au kuna nini nyuma ya pazia?
Samahani mkuu Lizaboni ivi wewe huwa unatoka kanda gni?...cyo kwa nia mbaya mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822