Kitendawili, kwako wewe ni mlinzi, kwa mwenzio supu/mboga


MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
980
Likes
549
Points
180
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
980 549 180
Haya sasa tegua kitendawili hiki
 

Attachments:

MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
umero utatuua.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Hivi ni wapi na nchi gani madudu hufanyika!
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,797
Likes
545
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,797 545 280
Mkuu@daffi unauliza wapi haya madudu yanafanyika kwani hizo sura hujazitambua tu?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,013
Likes
5,184
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,013 5,184 280
nyama ni nyama hata ikiwa ya mtu
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Likes
10
Points
35
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 10 35
Bee kamwene mnyalukolo.Za filo ale wayaa.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Bee kamwene mnyalukolo.Za filo ale wayaa.
Mkuu.@Dodoma one Mbona unawatania Wahehe unasema wanakula mbwa? je hao wamakonde hawali Mbwa? Kamwene mlamwiko?Wewe unaonyesha ni mgogo
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,972
Likes
1,547
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,972 1,547 280
Serikali tafadhali sana tunawaomba msiwasumbue jamii za wafugaji kama wasukuma na wamasai.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,493
Likes
1,370
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,493 1,370 280
mmh,hii ni noma
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,972
Likes
1,547
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,972 1,547 280
hapa unamaanisha nini mkuu
Wakisumbuliwa ukitokea upungufu wa mifugo. Tutaanza kula hiyo kitu. Baadhi ya jamii za Uganda wameanza kula sokwe watu kutokana na upungufu wa mifugo.
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Likes
1
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 1 0
Chezea far east wewe?.kila kitu feki.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Aisee, kama mbuzi yaani. Dah!
 
A

arinaswi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
183
Likes
0
Points
33
A

arinaswi

Senior Member
Joined Sep 25, 2010
183 0 33
Ngoja nikatapike kwanza then nisepe moja kwa zote!!!:A S 103::A S 103::A S 103::A S 103::A S 103::A S 103:
 

Forum statistics

Threads 1,215,398
Members 463,166
Posts 28,546,117