Kitendawili cha nani mwenye vurugu kati ya wabunge wa CCM na CHADEMA chateguliwa


nice 2

nice 2

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
746
Likes
3
Points
0
nice 2

nice 2

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
746 3 0
Jana kwenye mchuano wa wagombea ubunge Igunga vurugu za malumbano ziliibuka na hivyo kusababisha kutokusikilizana, lakini kumbe vurugu hizo zilikuwa zinatokea eneo ambalo walikuwa wamekaa wabunge wa CCM, ndipo hapo Naibu katibu mkuu wa CDM, Zitto Kabwe alichukua hatua ya ziada na kupenya katikati ya wafuasi wa CCM na kumchomoa Mb. wa Tabora mjini Mhe. Ismail Aden Rage kisha kumpeleka walipokuwa wamekaa viongozi wenzake...... inasema sehemu ya habari iliyoandikwa kwenye gazeti la leo la MTANZANIA.

Kwa kitendo hiki, kile kitendawili cha wabunge gani wanaosababisha vurugu kati ya wale wa CCM na CHADEMA kimeteguliwa
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Jana kwenye mchuano wa wagombea ubunge Igunga vurugu za malumbano ziliibuka na hivyo kusababisha kutokusikilizana, lakini kumbe vurugu hizo zilikuwa zinatokea eneo ambalo walikuwa wamekaa wabunge wa CCM, ndipo hapo Naibu katibu mkuu wa CDM, Zitto Kabwe alichukua hatua ya ziada na kupenya katikati ya wafuasi wa CCM na kumchomoa Mb. wa Tabora mjini Mhe. Ismail Aden Rage kisha kumpeleka walipokuwa wamekaa viongozi wenzake...... inasema sehemu ya habari iliyoandikwa kwenye gazeti la leo la MTANZANIA.

Kwa kitendo hiki, kile kitendawili cha wabunge gani wanaosababisha vurugu kati ya wale wa CCM na CHADEMA kimeteguliwa
Huyu anachoringia ni hicho hapo kiunoni.
View attachment 37913
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
ADEN RAGE YEYE SIASA WAPINAWAPI? MIMI NASEMA UKITAKA KUFUATILIA HATA HISTORIA YAKE SHULE YA MSINGI NAHISI MUTAGUNDUA MENGI SANA, NA SI YEYE TUU, WABUNGE KARIBU WOTE WA CCM, NDIVYO WALIVYO, HATA MAWAZIRI, HAYA WANAYO YAFANYA KATIKA KUILISHA HASARA SELIKALI SI MAKUSUDI UWEZO WENYEWE WA KUIENDESHA NA KUIONGOZA SELIKALI HAKUNA WAKO MBUKWAAA KIUONGOZI,, SASA KAMA SHERIA ANAIJUA BASTOLA KIUNONI INAFUATANINI,, tANZANIA KUNA AMANI VYOMBO VYA MOTO VYA KAZI GANI?
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135
Siku zote vurugu huanzishwa na ccm kisha wanawahi kutangaza kuwa chadema inataka kuvuruga amani ili wanachi waichukie chadema. Lakini jinsi siku zinavyokwenda watu wamekwisha watambua na hawatadanganyika tena.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,469
Likes
2,411
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,469 2,411 280
Nani sasa mwenye vurugu huyu aliyetoka na kwenda kumchomoa mwenzake au aliyechomolewa?
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,458
Likes
66
Points
145
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,458 66 145
ADEN RAGE YEYE SIASA WAPINAWAPI? MIMI NASEMA UKITAKA KUFUATILIA HATA HISTORIA YAKE SHULE YA MSINGI NAHISI MUTAGUNDUA MENGI SANA, NA SI YEYE TUU, WABUNGE KARIBU WOTE WA CCM, NDIVYO WALIVYO, HATA MAWAZIRI, HAYA WANAYO YAFANYA KATIKA KUILISHA HASARA SELIKALI SI MAKUSUDI UWEZO WENYEWE WA KUIENDESHA NA KUIONGOZA SELIKALI HAKUNA WAKO MBUKWAAA KIUONGOZI,, SASA KAMA SHERIA ANAIJUA BASTOLA KIUNONI INAFUATANINI,, tANZANIA KUNA AMANI VYOMBO VYA MOTO VYA KAZI GANI?
mkuu jifunze kuongea taratibu na si kwa kupayuka, unatupigia kelele
 
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2009
Messages
382
Likes
15
Points
35
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2009
382 15 35
Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mambo yafuatayo basi na wewe vaa na umwambie na mwenzako kama yana muhusu naye avae.
1.ukosefu wa ajira
2.kupanda kwa gharama za maisha
3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
4.ukosefu wa umeme
5. Ufisadi
6.mikataba mibovu
7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge

Huu ni ujumbe unao zunguka kwenye Mitandao ya kijamii twitter, facebook na myspace pia sms kwa njia ya simu zimeanza kusambaaa nchi nzima.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,469
Likes
2,411
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,469 2,411 280
ADEN RAGE YEYE SIASA WAPINAWAPI? MIMI NASEMA UKITAKA KUFUATILIA HATA HISTORIA YAKE SHULE YA MSINGI NAHISI MUTAGUNDUA MENGI SANA, NA SI YEYE TUU, WABUNGE KARIBU WOTE WA CCM, NDIVYO WALIVYO, HATA MAWAZIRI, HAYA WANAYO YAFANYA KATIKA KUILISHA HASARA SELIKALI SI MAKUSUDI UWEZO WENYEWE WA KUIENDESHA NA KUIONGOZA SELIKALI HAKUNA WAKO MBUKWAAA KIUONGOZI,, SASA KAMA SHERIA ANAIJUA BASTOLA KIUNONI INAFUATANINI,, tANZANIA KUNA AMANI VYOMBO VYA MOTO VYA KAZI GANI?
Alikuwa anajilinda asije akamwagiwa tindikali. Kazi ya silaha ni kujilinda mwenyewe na mali zako au kuwindia. Hapa ni wazi kabisa alikuwa anajilinda. Pia kuna jambo moja la kushangaza: Ukiwa na silaha hutakiwi kuiacha popote. Rage asingeweza kuiacha silaha guset kwa kuwa ikiibwa ingekuwa msala kwake hivyo ni vyema ukatembea nayo. Tatizo liko wapi?
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Nani sasa mwenye vurugu huyu aliyetoka na kwenda kumchomoa mwenzake au aliyechomolewa?
Yeah nami sijaona hasa nani sasa mwenye vurugu ama al shabab rage pale alipokuwa amekaa ndio ilimaanisha vurugu? na huyu aliyeenda kumchomoa maana yake ilikuwa nn
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nani asiyejua kuwa wagomvi siku zote ni ccm?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Alikuwa anajilinda asije akamwagiwa tindikali. Kazi ya silaha ni kujilinda mwenyewe na mali zako au kuwindia. Hapa ni wazi kabisa alikuwa anajilinda. Pia kuna jambo moja la kushangaza: Ukiwa na silaha hutakiwi kuiacha popote. Rage asingeweza kuiacha silaha guset kwa kuwa ikiibwa ingekuwa msala kwake hivyo ni vyema ukatembea nayo. Tatizo liko wapi?
Katika hili la Rage tatizo si kutembea nayo bali kuifanyia maonyesho, kwani watu wangapi nchi hii wanamiliki silaha za moto na hutembea nazo? Hata mbunge mwenzake aeshi hilaly anayetajwa kufyatua risasi jumamosi usiku hajaonekana akiionyesha hadharani.

Pamoja na tofauti zetu za rangi ama kabila ama asili lakini mwisho wa siku wote ni watanzania na lazima tuambizane ukweli na kulinda usalama wetu, na hapo hakuna siasa za ccm, chadema wala cuf.
 
Mzee Msemakweli

Mzee Msemakweli

Senior Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
159
Likes
4
Points
35
Mzee Msemakweli

Mzee Msemakweli

Senior Member
Joined Oct 12, 2010
159 4 35
Wote tuna silaha kama yeye lakini hatuionyeshi ovyo kama yeye. Huyu ni mshamba sana labda kwasababu si Mtanzania ni Msomali. Silaha anaweza kunyang'anywa na isimsaidie kitu. Crape
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Yeah nami sijaona hasa nani sasa mwenye vurugu ama al shabab rage pale alipokuwa amekaa ndio ilimaanisha vurugu? na huyu aliyeenda kumchomoa maana yake ilikuwa nn
Mkuu kama ungeongeza bidii kidogo katika kufikiri na kutafakari ungegundua kwamba baada ya al shabab rage kuhamishwa kelele ziliisha na mdahalo ukaendelea kwa utulivu.
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Katika hili magamba vurugu ndo zao lakini kila kukicha wanasema cdm
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937