Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili cha kwa nini Mkuu hakai nyumbani chateguliwa(picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by John W. Mlacha, Jun 24, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    kwa u comfortability kama huu atakaa magogoni afanye nini?[​IMG]
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hahahaha double biiiiii we ni noma!
     
  3. P

    Penguine JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,033
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kaka JK hapa unapaswa kuwa macho, picha hii imetisha hasa huyu aliyekupiga anaonekana yu nguoni mwako. Iko siku tutaletewa picha yako ya bafuni Mkuu. Nahisi hii imezidi, TISS- Presidential Guard mtakuwa mnahusika. Lasivyo jiteteeeni mapemaaaaaaaaa.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,935
    Likes Received: 6,783
    Trophy Points: 280
    Kikwete watu wako wa jirani wamekuchoka. Unalindwa na kudra tu za mwenyezi Mungu
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280

    sweetlady hujambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    fuselage yote hyo imejaa mics na mi-cams (micro cameras)
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii picha mbona source yake ni ya kuaminika, na wewe unasema aangalie kikulacho? hapa kumshika mwizi mbona ni rahisi mno, ni kuangalia tu hii pichwa imepigwa kutokea angle ipi, kwisha kazi. ama sivyo mimi nahisi huenda Jekei mwenyewe ndiye aliyependekeza kupigwa hii . ana udhaifu wa kuuza sura pia.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hamumjui huyu anavyopenda picha,si ajabu aliomba apigwe,huoni hilo pozi,Huyu mtu ni wa mapicha sana,mara na boys to men,fifty cent,naomi campbell,bekham,maximo,mimi etc. yuko obsessed sana na mwanga wa camera,linapokuja suala la picha JK ni dhaifu sana!
     
  10. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK mzee wa anga.
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Tuhamie chit chat basi nikun'gate sikio
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli internet na social media zimeleta uwazi!
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Umeona ee.. Tungejuaje haya yote mtu wangu
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Khaaaa sasa ukining'ata si ntaumia?
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,135
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Hivi yupo bongo hii, au kashatokomea?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi laptop ya JMK aka dhaifu zikaletwa habari hapa kuwa imejaa movi, bongo fleva na picha za mastaa.
     
  17. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anajua kutumia laptop? naona kama hana time nazo!
     
  18. l

    ladywho Senior Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I dont knw how his kids feeling to have a father lyk him. Huwa nawaza nasema ingekuwaga majina yote hovyo anayoitwa huyu mzee angekuwa ding yangu nahsi ningekuwa nshafungwa...nakumbuka cku m2 alimwitaga bro wangu jina baya mbona palichimbika ndo ije iwe mding? Kha! Mbayuwayu, dhaifu, vasco....endelea mwenyewe! Afu riziwan kanyamaza? Hahaha!
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,428
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukisikia pipa ndo kama hilo sasa... watu wamekuna vichwa kuweka hewani hiyo ngoma.
     
  20. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona mi sijaelewa hii picha kinacho fanya ishangaze,mbona naona katulia tu kwenye ndege tena siti ya katikati,naomba msaada wa kuielewa kama wachangiaji wengine,
     
Loading...