Kitendawili cha kuchangamsha jukwaa la siasa:

Waziri kivuli

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
2,989
2,000
WanaJF ngoja niwarudishe chekechea!
Kitendawili.............!Tegaaaaaaaaaaaa!

"A" haoni wala kusikia mpaka "B" aone na kutenda!
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,208
2,000
Naona una utani na sizonje, ila si vibaya ku m boost asiejielewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom