Kitchen Party za siku hizi ndio chanzo cha usaliti ndani ya ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen Party za siku hizi ndio chanzo cha usaliti ndani ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nitonye, Feb 7, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mimi najiulizaga hivi mwanamke asipofanyiwa sherehe kitchen party hawezi kuwa mke mwema kwa mmewe. Maana siku hizi kwenye kitchen party kuna misemo kama vile ''sufuria haikai kwenye figa moja'' au ''ubebapo ndoo sharti ubebe na kidumu mkononi kwa ajili ya balance'' haya maneno yanaongeza usaliti kwenye ndoa
     
  2. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 672
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    ..hapa mnauza ubuyu?
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hapana tunauza kashata
     
  4. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 672
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    ..samaani. Ngoja niulizie nyumba ya pili.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako umezidi kupiga chabo hata mkeo unampiga chabo
     
  6. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana ndoa za siku hizi ni kama fasheni tu, Kuna haja sasa serikali kuingilia kati maana yanayofanyika huko mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!
     
  7. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 80
    Mkuu afadhali umenena maana sikuhizi kwenye kitchen party kuna msemo maarufu wenyewe wanasema "Mwanamke anauza Utumbo haogopi inzi" sasa mkuu hapo jibu unalo!!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    hakuna kicheni pati bora kama ya nyumbani
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Umeona eh sasa kweli kuna ndoa hapo baada ya huyu mwanamke kutoka hapo
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hamna hizo ilikuwa zamani
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh... Utumbo siku hizi dili eeh.....
    Nilipata kusikia kuwa ukiopoa mdada zama hizi (sasa sijui bongo pekee au na mikoa mingine..) Kuwa usipoomba upewe utumbo mdada wa kileo anakuona ****.... Ila nilizipokea kwa fadhaa kubwa sana taarifa hizo...!
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,027
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    mie zote nilizohudhuria sijawahi kusikia kuhusu mafiga matatu, na ndoo na kidumu ila nimesikia kumuhusisha sana mungu kwenye ndoa ili akupe hekima ya kuijenga ndoa yako kwa msingi imara na mengine mengi ya busara zaidi kiujumla kitchen party nilizohudhuria zinanijenga na kunikumbusha mambo mbalimbali nayotakiwa kufanya as woman.
     
  13. sister

    sister JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,027
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    utumbo ndo nini?
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Jamani haya mambo ya mafiga matatu hawa wanaume sijui wanayapata kitchen party ya wapi., mi huwa nayasikia mtaani tu!!!
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Tatizo kitchen party mnatuzuia kuingia halafu mnarecord sisi tunaangalia kupitia mikanda na tunajua kila kitu
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,290
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sim card error
     
Loading...