kitanda chEtu kinapiga kelele wakati wa shuguli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kitanda chEtu kinapiga kelele wakati wa shuguli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 2, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    wakati wa shuguli mi na mkewangu tunapofanza mapenzi mara nyingi huhofia kelele kwa watu wengine wanaweza kutususikia kitanda hupiga kelele sana mke wangu huwa hajali hilo..lakini mie inanitia wasiwasi jee huu ni uzembe, starehe???
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kifanyie ukarabati, kama vipi nini weka godoro chini (sakafuni)!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Ooaaayeah
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nunueni kinginge. Kitanda cha kawaida kabisa mnaweza kupata kwa laki moja, so for the sake of your starehe and peace of others, changeni 5o kila mmoja. All the best.
    Ila maswali mengine are not worth asking!
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ....Huyu Piddy maswali mengine anayouliza kuna sehemu anayatoa.

    Kama hili swali la kitanda kinachopiga kelele lipo kwenye kitabu cha MAJIBU KWA NDOA YAKO, hichi kitabu tumekinunua pale msimbazi center kwenye semina ya maandalizi kwa wale wanaoingia kwenye ndoa.

    Kwa hiyo Piddy maswali yako ni mazuri na wengi wanajifunza hapa,ni vizuri kuweka na source ili wanaoweza kupata wakatafute.
    Be blessed.
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwa mnafanya mapenzi mkiwa mmesimama au mkirukaruka kama mbuzi?
    Hicho kitanda kimechakaa sasa, nunua kingine?
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sikutaka kuchangia lakini umenikonvis,hiyo red imenishangaza,mke na mume wachangie 50/50? kwani hawana mfuko wa pamoja au malengo/mipango ya pamoja ili kuonyesha umoja wao? au mmoja wapo hawezi nunua? Wachange kwenye ndoa?,mmoja kama hana ina maana atadaiwa na akipata amlipe mwenzie? Hivi ndoa zote zipo hivo jamani?
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani sikutaka kujua situation yao ya maisha ikoje, nani kati yao ana mfuko mnene nani hana, so solution ya haraka kwa tatizo ili lisolviwe haraka ni kwa kila mmoja kutake initiative,maana yawezekana kila mmoja anamtegea mwenzie. 50/50 sounds fair! Whats wrong kuchanga kweneye ndoa? si kila mtu anaweza kuwa na kipato chake, na kama mnataka kujenga au kununua gari au kufanya investment what is the easiest way? sio kupull resources together? Na huu ndo umoja sasa, kuhakikisha hakuna anayeonewa, lakini hakuna mahali niliposema asienacho adaiwe, haya ni makubaliano tu!
    Kuna ndoa zingine mwanaume ndo anafanya kila kitu, zingine wanachangia, na mara chache kukuta mwanamke anafanya kila kitu, so whatever fits you as a couple. hakuna uniform way of doing things. so, si ndoa zote zipo hivyo. Naakaribisha swali lingine Zd.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    na nyie acheni ubahiri kanunueni kitanda kitakachowafanya muwe huru kujibinua katika style zote mnazotaka bila bugudha
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pengine mimi ni matatizo ya kiswahili sielewi vema Carmel,Kuchanga sikatai ila nilidhani the best way ni mipango ya pamoja.Namaanisha kuwa wanandoa lazima wawe na mipango yao short-term,long -term hata ermegencies.Na kwa vile hiyo Mipango mingi mara nyingi solution yake ni pesa basi ni muhimu kuwa na Akaunti maalumu ya familia kwa masuala kama hayo.mwisho wa mwezipengine mtasema,mama unapata 1m na baba laki2,basi katika ile akaunti mama atatoa laki 9 na baba laki moja,then zikichanganywa ndo mnanunua hiko kitanda.
    Vinginevyo kwa mawazo yangu lakini ,kama mnasubiri hitaji lije ndio mnaanza kuchangishana ni tatizo na linaondoa ule umoja wenu.
     
  11. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mmmmhhhhhhh FL 1 KUJIBINUA KWA STYLE ZOTE UMENIKUMBUSHA MBALI
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kama mke wako anafurahia hari hiyo, angalia sana kama hatakuwa anapenda kugawa uroda hadi nje ya ndoa basi atakuwa mapepe sana au anapenda kuwarusha roho majirani zenu na huwa anapenda kuwatambia wanawake wenzake hapo kwenu. Yawezekana pia ndie anaetafuta mafundi ili wakiregeze ili aweze kufurahia na kuwarusha roho mwengine. Weka CCTV kamera ndani uweze kugundua anaekiregeza.
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu alikuwa katangaza vitanda vya kuuza hapa JF...tafuta hiyo thread ununue kutanda cha maana!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    hahaha wapi huko?
     
  15. c

    compressor Member

    #15
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh,
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    mbona unacheka bila sababu Compressor ama na wewe kitanda chako ni sawa na cha pdidy
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwakweli hukutakiwa hata kidogo kutuelezea situation ya kitanda chenu ni mambo ya aibu sana,si bora ulale kwenye mkeka?kwani mkeo hakufundwa kama ilivyo mila za kiafrica?aliekwambia mapenzi ni kitandani tu nani?UMENISIKITISHA SANAAAAAAAAAAA
     
  18. c

    compressor Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana kabla sijaoa nilitafuta kitanda kizuri sana ndo nikaoa,huku kwetu kama huna kitanda imara hupewi mke
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu pdidy asipokopi stori za mapenzi kwa shigongo au kwokwote huwaga hana constructive threads
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    hahahah haya bwana no coment
     
Loading...