Kitambulisho cha Mzanzibari Kinapatikana vipi?

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
4,835
2,000
Mimi ni mtanganyika Ninaishi ugaibuni, na ninahitaji kujua namna ya kupata kitambulisho cha Mzanzibari Mara nitakaporejea Tanzania.

Je, mzanzibari nao wana vitambulisho vya NIDA? Je, Samia Suluhu Hassan ana kitambulisho cha NIDA na cha Mzanzibari? Je, ninaweza kuomba kazi zanzibar ilihali mimi ni Mtanganyika?
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
65,648
2,000
Majibu ni hapana...

Tanganyika ni ya wote... Zanzibar ni wa zanzibari peke yao...
 

SACO

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
1,573
2,000
Uwe kada wa ccm
Uvae kanzu
Swala tano muhimu
Ufahamiane na sheikh angalau wattatu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom