Kitambi kinazuia nini kwenye kufanya tendo la ndoa?

anasbo

JF-Expert Member
Sep 2, 2017
3,059
2,000
madada muwe makini, wengine wenyewe wanaviita vya kufiria, yani unaambiwa ukikalie mambo wanapita kwa nyuma.
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
11,422
2,000
.wenye vitambi wengi sio wafanya mazoezi, hence no pumzi. Tako kadhaa yupo hoi.
.hawapo flexible kwa styles tofauti.
.kuna styles wakikaa hawawezi kufikia mzigo to the core
. wanasema the bigger the kitambi, the smaller the dick.
Na kwanini ufanye kifo cha Mende na mwenye kitambi labda?!πŸ™„
Mbona style zipo kibao?! Kama position no 69🚢🚢🚢
 
Top Bottom