Kitabu changu kipo karibuni kutoka chenye title" DUNIA IMEINAMA"

  • Thread starter mwalukuni mchanyato
  • Start date

mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Ndugu,Naomba kutambulisha kitabu change tarajiwa chenye title " DUNIA IMEINAMA".
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,313
Likes
850
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,313 850 280
Dibaji kidogo basi mkuu!
 
pozzyfaza

pozzyfaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,463
Likes
120
Points
160
Age
31
pozzyfaza

pozzyfaza

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,463 120 160
Kwa uandishi huu we ni mtunzi wa vitabu kweli. Ukiwa mtunzi cha kwanza unatakiwa uwe mshawishi wa mtu kutamani kukisoma
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
17,740
Likes
26,458
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
17,740 26,458 280
Kwa uandishi huu we ni mtunzi wa vitabu kweli. Ukiwa mtunzi cha kwanza unatakiwa uwe mshawishi wa mtu kutamani kukisoma
Atakuwa ameandika huu uzi akiwa ameinama mkuu!
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,112
Likes
6,476
Points
280
Age
23
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,112 6,476 280
umetoa taarifa dokezo je..?
 
Smokey D

Smokey D

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
2,638
Likes
1,569
Points
280
Smokey D

Smokey D

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
2,638 1,569 280
Ukiandika hicho kitabu ulkuwa binuliwa umeframa au umeinama, idea yako hapo juu ni zero hauwezi hata kukipromote hicho kitabu. Ngoja nikupe hint, hicho kitabu kinaelezea nini kina nini kizuri msomaji au mlengwa atakipenda kina husiana na nini mapenzi vita maisha siasa uchumi dini michezo au ni dunia kiujumla.
Wewe sio author unaingilia fani za watu, achaaa!! Kabisa kama sio kipaji chako usiwa kama mzee flani..
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,373
Likes
4,436
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,373 4,436 280
Ukiandika hicho kitabu ulkuwa binuliwa umeframa au umeinama, idea yako hapo juu ni zero hauwezi hata kukipromote hicho kitabu. Ngoja nikupe hint, hicho kitabu kinaelezea nini kina nini kizuri msomaji au mlengwa atakipenda kina husiana na nini mapenzi vita maisha siasa uchumi dini michezo au ni dunia kiujumla.
Wewe sio author unaingilia fani za watu, achaaa!! Kabisa kama sio kipaji chako usiwa kama mzee flani..
Mbona unamkatisha tamaa mwenzako mkuu?
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
Mbona umekurupuka mkuu? Kaa vizuri utulie tuletee blurb na mkondo wake mf. Ni kazi ya kufikirika au ni matukio ya kweli? Ni ushairi, tamthiliya au riwaya? Hadhira lengwa ni ipi? Mchapishaji ni nani? Kitatoka lini na bei yake itakuwaje? Kama una ganda lake tayari tuwekee pia.

Yote kwa yote hongera sana mkuu kwa sababu kuandika kitabu siyo kazi rahisi kama wengi wanavyodhani. Binafsi kikitoka nitakinunua NA KUKISOMA na hata ukitaka kukiandikia uhakiki (review), kuutuma magazetini na kuuchapisha mtandaoni naweza kufanya hivyo.
 
minji

minji

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,653
Likes
1,812
Points
280
Age
33
minji

minji

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,653 1,812 280
Jitahid uwe na ushawishi umekutupuka sana
 
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
356
Likes
346
Points
80
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
356 346 80
Nakubaliana na mtunzi wa kitabu kwa title hiyo kuwa dunia imeinama. Si twafahamu kuwa kila wakati dunia hujizungusha ktk mhimili wake na kukamilisha mzunguko 1 ndani ya masaa 24 ambapo ndio twapata usiku na mchana. Dunia kama tufe ili izunguke lazima sehemu fulani ziiname chini na sehamu zingine zipande juu hasa zile ambazo hazipo kwenye ncha za mhimili huo wa kufikirika. Jaribu kuzungusha hata chungwa utakubaliana na mwandishi wa kitabu.
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
716
Likes
594
Points
180
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
716 594 180
Uandae na M7 ya uchour chezzy kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822