Kiswahili jama...

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
wallah i wonder where were they train kiswahili this is really....swahili is owesome wallah sijapatapokuona swahilian wakizungumza kikorea kiupande wangu,,,allah awajuze zaidi na atujuze nasi tuliokuwa peke etu huku maana mpaka umtafute sana wa kuongea nae swahili mpate tamka lafdhi vizuri lakini pia mashakil kumpata,,,,mh!!!
 

Konakali

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
1,535
1,225
Nanyoosha mikono yangu ......... I wonder where were they have leaned to this extent....
 

Lady N

JF-Expert Member
Nov 1, 2009
1,916
1,250
wallah i wonder where were they train kiswahili this is really....swahili is owesome wallah sijapatapokuona swahilian wakizungumza kikorea kiupande wangu,,,allah awajuze zaidi na atujuze nasi tuliokuwa peke etu huku maana mpaka umtafute sana wa kuongea nae swahili mpate tamka lafdhi vizuri lakini pia mashakil kumpata,,,,mh!!!
my dia hiyo font size achilia mbali color inanipa tabu kuisoma hadi nivaie miwani, can u increas it a litle bit?
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
okay no prblem i will change it even if this is my fovourate but 4 u and ur happiness i wll my dear,,,note; THIS WAS MY BEST!!!
my dia hiyo font size achilia mbali color inanipa tabu kuisoma hadi nivaie miwani, can u increas it a litle bit?
 

Wun

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
358
225
wallah i wonder where were they train kiswahili this is really....swahili is owesome wallah sijapatapokuona swahilian wakizungumza kikorea kiupande wangu,,,allah awajuze zaidi na atujuze nasi tuliokuwa peke etu huku maana mpaka umtafute sana wa kuongea nae swahili mpate tamka lafdhi vizuri lakini pia mashakil kumpata,,,,mh!!!
duh madilisha front size dia lkn colour nimeipenda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom