Kisutu: Yericko Nyerere ahukumiwa jela miaka mitatu au faini ya Mil 5 kwa uchochezi, alipa faini na kuachiwa huru

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
12,395
2,000
Huenda haya madhambi/ ukandamizaji/ uongo na unyanyasaji ukawa umefikia kikomo sasa nchini Tz.
Pole sana Yeriko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom