KISUTU: Tido Mhando akutwa na kesi ya kujibu

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
6,460
Points
2,000

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
6,460 2,000
Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imemkuta na kesi ya kujibu aliekuwa Mkurugenzi Mkuu wa zamani wa (TBC), Tido Mhando katika kesi yake ya matumizi mabaya ya madaraka

Tido anatuhumiwa pia kuisababishia serikali hasara ya Milioni 887.1 ambapo ataanza kujitetea September 20.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
68,384
Points
2,000

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
68,384 2,000
Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imemkuta na kesi ya kujibu aliekuwa Mkurugenzi Mkuu wa zamani wa (TBC), Tido Mhando katika kesi yake ya matumizi mabaya ya madaraka

Tido anatuhumiwa pia kuisababishia serikali hasara ya Milioni 887.1 ambapo ataanza kujitetea September 20.
kipindi cha mchakato majimboni visasi mpaka leo !
 

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
12,273
Points
2,000

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
12,273 2,000

Forum statistics

Threads 1,391,799
Members 528,470
Posts 34,089,951
Top