Kisutu: Kesi ya Erick Kabendera yaendelea. Jamhuri yaweka kisiki Erick kushiriki msiba wa mama yake mzazi

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
6,034
Points
2,000

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
6,034 2,000
Kwani alizaliwa peke yake? Lini mshitakiwa aliwahi ruhusiwa kwenda kwenye mazishi? Au hii iwe special kwa huyu, mwandishi habari? Wakulima je? Wafugaji je?
Tusiishie kusikitika, tuepuke kujiingiza kwenye mambo ya kujitakia. Kulikuwa na kila njia ya kuachana na hayo lakini naona alijivunia ushujaa.
Kwanini unatoa hukumu wakati mtuhumiwa bado huko mahabusu??kama kuna ndugu wengine kwanini mama alikua anamlilia kabendela?
 

1son

Member
Joined
Aug 17, 2013
Messages
61
Points
125

1son

Member
Joined Aug 17, 2013
61 125
Usiombe yakukute
Kwani alizaliwa peke yake? Lini mshitakiwa aliwahi ruhusiwa kwenda kwenye mazishi? Au hii iwe special kwa huyu, mwandishi habari? Wakulima je? Wafugaji je?
Tusiishie kusikitika, tuepuke kujiingiza kwenye mambo ya kujitakia. Kulikuwa na kila njia ya kuachana na hayo lakini naona alijivunia ushujaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Hamna kesi hapo bali kinachofanyika ni kumkomoa kisa ni mkosoaji wa rais. Mahakama inatumika kama sehemu ya kukomoa watu wanaoikosoa mamlaka
True at the end utasikia DPP msukuma Hana nia ya kuendelea na kesi kwa maagizo toka juu.
Mama yake kamuombea msamaha,yeye mwenyewe ameshaomba msamaha.
Kama tusipowasamehe wanaotukosea Mungu nae atotusamehee makosa yetu.tuna haja gani ya kusali sala ya Baba yetu uliyembinguni....tunasali bure ili tuwaridhishe wanadamu.Wabakaji,wahujumu wamesamehewa ni kosa gani gumu kubwa tushindwe wasamehee wanaotukosea? Then tunajiita ni educated na civilized,anyway hata akikaa ndani 20 yrs ushahidi haujakamilika imetusaidia nn binafsi,je imetuongezea siku za kuishi?
 

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,429
Points
2,000

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,429 2,000
Kwani alizaliwa peke yake? Lini mshitakiwa aliwahi ruhusiwa kwenda kwenye mazishi? Au hii iwe special kwa huyu, mwandishi habari? Wakulima je? Wafugaji je?
Tusiishie kusikitika, tuepuke kujiingiza kwenye mambo ya kujitakia. Kulikuwa na kila njia ya kuachana na hayo lakini naona alijivunia ushujaa.
Mara nyingi haya matukio huwa yanagusa public interest, hivyo mahakama inatoa uamuzi mdogo kulingana na hali halisi ilivyo, hii ni bila kuathiri maamuzi ya baadae ya mahakama. Huwezi kutangaza tu kuna mkulima gani leo yupo rumande aliefiwa na mama yake aruhusiwe akamzike, bila hata kwanza kufahamu km huyo mkulima yupo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mimiks

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,020
Points
2,000

mimiks

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,020 2,000
Kwani alizaliwa peke yake? Lini mshitakiwa aliwahi ruhusiwa kwenda kwenye mazishi? Au hii iwe special kwa huyu, mwandishi habari? Wakulima je? Wafugaji je?
Tusiishie kusikitika, tuepuke kujiingiza kwenye mambo ya kujitakia. Kulikuwa na kila njia ya kuachana na hayo lakini naona alijivunia ushujaa.
Kuna mara ya kwanza kwa kila kitu. Na bila kujaribu huwezi kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
 

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
2,807
Points
2,000

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
2,807 2,000
Nimewaza hivi, niko upande wa Erick na sipendi jinsi watu wanavyobambikiwa kesi ili kuwakomoa lakini anajua hasa nini alikuwa anakifanya, labda nia yake ilikuwa nzuri lakini alivyofanya haikuwa yenye kupendeza. Yeye mwenyewe anajua hatari iliyokuwa inaweza kumkabili na hata mtakumbuka siku aliyochukuliwa kwake, ukweli alikuwa anapotea ila alikuwa 'amejiandaa' ndio mpaka leo yupo.

Mnakumbuka vifo vya maafisa kama wa Wizara ya mambo ya nje kitengo Misaada kutoka EU? Walikufa ndani muda mfupi sana?

Na mmeona jinsi wanachama wa EU na US kupitia balozi zao wanavyolifatilia kwa umakini hii suala la mashtaka dhidi ya Erick na hata kuonyesha Sympathy kwa msiba wa mama yake?

Nimewaza tu

huko baadae nadhani tutashtakiana sana
Kabisa, yalikuwa yanamkuta ya Azory
 

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
12,278
Points
2,000

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
12,278 2,000
Kwa civilized society sheria ubadilika kulingana na wakati pia kulingana na mazingira.Possible mfungwa au mtuhumiwa kuwezapewa mda wa kumzika mpendwa wake,jela ni ya wote,yeyeto kuanzia raisi hadi mpiga debe anawezaingia.
Hizo sheria zinazobadlika unazisema za nyumban kwenu au?
Kama jambo hulielewi bora ukae kimya

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
4,336
Points
2,000

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
4,336 2,000
Kwanini unatoa hukumu wakati mtuhumiwa bado huko mahabusu??kama kuna ndugu wengine kwanini mama alikua anamlilia kabendela?
Huyu Bi mkubwa kafa kutokana na depression ya mwanae kuwa mahabusu kwa kesi za kubambikiwa…! Ilianza Uraia Bimkubwa akapaza sauti wakahamia kwenye Uhujumu Uchumi…!So sad.
 

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
2,807
Points
2,000

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
2,807 2,000
Hatuombeani mabaya ila itatafsirika vipi mchana huu kila mwendesha mashtaka aliyepo hapo kabla ya kusimamia hiyo "Jamhuri" kila mmoja akapata ujumbe kwenye simu yake "mama yako na mkeo wameaga dunia kwa kugongwa na gari la mkaa"?
Wataendelea kusubiri SAA za kesi kutajwa tena?
Mnaweza kuona ni hadithi, lakini Mungu akitaka kutoa fundisho anatoa tuu. Kitabu cha Kutoka Mungu alimwadhibu Farao kwa watoto wazaliwa wa kwanza kufa nchi nzima usiku mmoja kwa sababu ya moyo mgumu wa mtu mmoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Achaneni na Hadithi za Mungu. Kumuachia Mungu ndiko kunayafanya madikteta yaendelee kupeta tu..Mungu kawapa akili na utashi ili msimwachie yeye Mambo yenu ya Kikaisari, myatataue wenyewe.
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Kukosoana ndo ubinadamu sababu atuko sawa kimtazamo vingine watawala wawe wanapotezea wachukulie sawa na mwanao amekukojolea,siasa za chuki na visasi huwa hazina mshindi kumbuka sote tunaishi nyumba za vioo,madaraka ni sawa na siti ya daladala ukifika kituo chako lzm utashuka tu.Kuwa mtawala si kwamba wwe ni bora kuliko watawaliwa siasa ni upepo,kesho wanakalia siti wengine uliowatupia mawe je nao wakutupie mawe.Kovakova amewahi mkimbia Gwajima walipokutana supermarket sababu ni raia wa kawaida hana mamlaka hana madaraka.
 

lolypop

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,622
Points
2,000

lolypop

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,622 2,000
Hata kama unyama huu upo katika nchi nyingi haiwezi kuwa ndo justifiation…!Huu ukaburu lazima upigwe vita kwa nguvu zote!
Mkuu ni ngumu sana, hata hao wanaohubiri democracy haifwati ila wanachofanya ni kuhakikisha wananchi wao wanafedha hawalii njaa. Unajuwa kiongozi akihakikisha wananchi wake wanamaisha mazuri yaan Huduma zote muhimu anawapatia maji, umeme n.k uchumi mzuri huyo kiongozi hata akiwa dictactor wananchi hawatalalamika
 

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
4,336
Points
2,000

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
4,336 2,000
Hizo sheria zinazobadlika unazisema za nyumban kwenu au?
Kama jambo hulielewi bora ukae kimya

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha uchizi wewe!
Nani alikudanganya sheria ni sawa na msahafu? Sheria zinatungwa na wanadamu na jamii inapo ona sheria kandamizi kama hizi ni kuzifyekelea mbali!
 

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
4,336
Points
2,000

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
4,336 2,000
Mkuu ni ngumu sana, hata hao wanaohubiri democracy haifwati ila wanachofanya ni kuhakikisha wananchi wao wanafedha hawalii njaa. Unajuwa kiongozi akihakikisha wananchi wake wanamaisha mazuri yaan Huduma zote muhimu anawapatia maji, umeme n.k uchumi mzuri huyo kiongozi hata akiwa dictactor wananchi hawatalalamika
Unasemaje kuhusu Marehemu Muamar Qaddafy wa Libya??
 

Forum statistics

Threads 1,391,863
Members 528,491
Posts 34,092,240
Top