Kisutu: Kesi ya Erick Kabendera yaendelea. Jamhuri yaweka kisiki Erick kushiriki msiba wa mama yake mzazi

Zakaria Lang'o

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,398
Points
2,000

Zakaria Lang'o

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,398 2,000
Tunatawaliwa na serikali ya kibabe na katili sana. Ukitaka uthibitisho, liangalie suala la Kabendera, ombi la mama yake kwa Rais, na sasa msimamo wa serikali kupitia mawakili wake baada ya kifo cha mama. Ni ukatili wa kutisha, Yaani ni kama tuko kwa akina Pinotchet wa Amerika ya Kusini!!!
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,249
Points
2,000

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,249 2,000
It doesn’t matter legality is already reasonable to take care of such thinking!

Nimeuliza. Huwainaruhusiwa? Je, imewahi tokea? Au tuanze na huyu anayeonekana ni mtu mashuhuri?
Misemo ya Kidekteta ya Hitler na Musolin ambayo siiamini kama ndiyo misimamo ya watawala wetu wa sasa!!!!!!
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
5,494
Points
2,000

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
5,494 2,000
Kwani alizaliwa peke yake? Lini mshitakiwa aliwahi ruhusiwa kwenda kwenye mazishi? Au hii iwe special kwa huyu, mwandishi habari? Wakulima je? Wafugaji je?
Tusiishie kusikitika, tuepuke kujiingiza kwenye mambo ya kujitakia. Kulikuwa na kila njia ya kuachana na hayo lakini naona alijivunia ushujaa.
Hujui ulisemalo
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,726
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,726 2,000
Mkuu tetea uovu maana uko mezani kwa mfalme na sahani yako imejaa mlo wa kutosha, na namna nzuri ya huo mlo ili uweze kushuka utakavyo ni pamoja na kujenga hoja ya kuutetea huo uovu. Hata akina Mwigulu, Nape, Januari nk walikuwa wanatetea uovu enzi za JK wakiwa mezani kwenye mlo kama ww. Ila hiyo warmup inayowakuta hivi sasa akili imewarudia.
Hakuna sababu ya kuwasha waliolala kwa kuvimbiwa.. Subiri kidogo.. Mwisho wao njiani.
 

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
4,119
Points
2,000

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
4,119 2,000
Vipi hao washtaki wakiwa kwenye hali hio mara pa wamepigiwa Simu mama zao wako mochwari wamepata ajali vipi wataendelea na kesi ?
Tatizo kina watu wanadhani serikali inaendeshwa kwa huruma na kuombewa na kusaidiana. Ikiwa ni hivyo nani angekuwa gerezani?
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Tatizo kina watu wanadhani serikali inaendeshwa kwa huruma na kuombewa na kusaidiana. Ikiwa ni hivyo nani angekuwa gerezani?
Kwa civilized society sheria ubadilika kulingana na wakati pia kulingana na mazingira.Possible mfungwa au mtuhumiwa kuwezapewa mda wa kumzika mpendwa wake,jela ni ya wote,yeyeto kuanzia raisi hadi mpiga debe anawezaingia.
 

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,429
Points
2,000

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,429 2,000
Atleast jamhuri na mahakama wamfute Kabendera hayo machozi anayojifuta hapo, show that you care for a second guys, mruhusuni huyu mtu akamuage mama yake, anaumia vibaya sana hapo alipo, itakuwaje mkimnyima ruhusa halafu mwisho wa siku msimkute na hatia? mtaweza kumrudisha mama yake akamuage?...

Hebu onesheni ubinadamu wenu kwenye hili, sisi binadamu tunatofautishwa na wanyama kwa sababu hiyo, tuna huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Mjibu vizuri alichosema, je kuna utaratibu wa kisheria kwa mfungwa au mahabusu wa kutolewa gerezani na kwenda kushiriki msiba au tukio lolote?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna kesi hapo bali kinachofanyika ni kumkomoa kisa ni mkosoaji wa rais. Mahakama inatumika kama sehemu ya kukomoa watu wanaoikosoa mamlaka
 

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
13,992
Points
2,000

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
13,992 2,000
Umeshasema mshtakiwa kwa maana bado hajakutwa na hatia.
Vipi ikitokea akaachiwa huru kwa kukosekana ushahidi wa kumtia hatiani.
Usiwe unajitoa ufaham tu mwenzio amefiwa na bi mkubwa wake!

Sent using Jamii Forums mobile app
ha ha unavyosema na kubishana na hawa wasio na majina halisi, ni kama wanaweza kusaidia kitu??

yaani ubishi wako ukifikia ukashinda au JF woote wakakubaliana kuwa Erick aende msibani, NDIO inakuwa hivyo??

tunapenda sana ubishi usio na tija wala matokeo
 

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,483
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,483 2,000
Kwani alizaliwa peke yake? Lini mshitakiwa aliwahi ruhusiwa kwenda kwenye mazishi? Au hii iwe special kwa huyu, mwandishi habari? Wakulima je? Wafugaji je?
Tusiishie kusikitika, tuepuke kujiingiza kwenye mambo ya kujitakia. Kulikuwa na kila njia ya kuachana na hayo lakini naona alijivunia ushujaa.
Ushahidi uko wapi unaoonesha yule jamaa alitenda hayo? Umesoma wapi yule mwandishi ni mfungwa kahukumiwa?
 

Forum statistics

Threads 1,391,862
Members 528,498
Posts 34,092,305
Top