Kisutu: Kesi ya Erick Kabendera yaendelea. Jamhuri yaweka kisiki Erick kushiriki msiba wa mama yake mzazi

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
15,987
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
15,987 2,000
We ajuza kaa kwa kutulia, huyo Kabendera hana kosa bali kosa lake ni kukosoa, hivyo anakomolewa. Pamoja na kukomolewa kwa kesi za kubambikiwa, bado aliomba alipe plea bargaining ili alipe kama wengine, lakini kwakuwa lengo ni kumkomoa bado walimgomea. Isitoshe unaenda mwezi wa sita huu, mbona hahukimiwi? Ww leta sura yako mbaya iliyokunjamana kaa ngozi ya goti, huku ukijifanya unajua sheria kumbe ni muuza mbunye tu.
Heri ya mwaka mpya,asha sheria zichukue mkondo wake.Unataka na wewe nikuuzie mbunye?
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
25,447
Points
2,000

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
25,447 2,000
Kwa nafasi yake raisi ana uwezo wa kila aina kuangalia afya ya mama yake mzazi.

Lakini wakati anaomboleza kifo cha dada yake (Monica) kitu kilichokuwa kinamsumbua nani ataziba pengo la Monica sio kwamba hana ndugu wengine. Isipokuwa Monica ndio mtoto ambae mama yao kamzoea na aliekuwa akimtegemea kwa mambo mengi ya kila siku including emotional support ata kama Magu ndio anagharamia.

Kwa ivyo huo uchungu raisi nae anaujua, usimfanyie mtu kitu ambacho wewe usingependa kufanyiwa.

Uwezi kumfunga mtoto wa mwenzako kwa kosa ambalo madhara yake ni makelele tu ambayo hayana impact zozote kwa serikari, kama adhabu sijui ipi itazidi hili kumsababishia kifo cha mama yake na kumzika pia wamnyime kuna watu wana roho mmbaya,
Mnakurupuka sana
Magu ndie Hakimu
Huyo tu ndie alalie fiwa tu kwa wote waliopo Magerezani?
 

Cvez

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2018
Messages
405
Points
1,000

Cvez

JF-Expert Member
Joined May 19, 2018
405 1,000
Yanayomsibu Kabendera wakati tupo shuleni tukisoma kuhusu harakati za ukombozi dhidi ya utawala wa kibaguzi wa Makaburu. Mzee Mandela ailifiwa na kijana wake wa kwanza. Mbali ya Mandela kuomba katika mamlaka husika by that time lakini ombi lake halikutiliwa maanani na hatimae kijana wake akazikwa pasi na yeye kuwepo.

Wakati ule mwalimu wetu wakati anaongelea kipengele hiki alikua na hisia sana na kutuonyesha jinsi gani kaburu alikua mkatili. Hata Edris Elba alikiri katika scene iliyomtia huzuni zaidi katika "Long Walk To Freedom" filamu inayohusu maisha ya Mandeka, japo alikua anaigiza alipata simanzi zaidi alipopata habari za msiba kuhusu kifo cha mwanae na kushindwa kwenda kuzika.

Fast forward leo Kabendera same scenario imejirudia. Najiuliza sijui walimu wa historia watakua na hisia kama za mwalimu wangu au ndugu Ananias Edgar anapohadithia udhalimu wa makaburu kwa waafrika?

Historia ya baadae itaandikwaje au tutafanya kama haikutokea?
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,796
Points
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,796 2,000
CCM mwaka huu sijui watawaambia kitu gani raia ili wawaelewe, japo wanatuona watanzania hatuna akili ila mtanange watauona. Na njia watakayotumia ya "Diamond + Harmonize" ili wakusanye vijiji ndio muendelezo wa kutuchukulia watanzania maboya.

#2020 Kazi Na Bata, hata Mh Magufuli ameiunga mkono kauli hii baada ya kukaa ofisni muda mrefu akaamua Mwaka Mpya ale BATA.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Heri ya mwaka mpya,asha sheria zichukue mkondo wake.Unataka na wewe nikuuzie mbunye?
Hamna mtu anataka hicho kipochi manyoya chako chenye mvi. Pelekea wazee wa kule Mbagala waliopoteza ramani. Acha kushabikia matumizi mabaya ya madaraka kwa kukomoana kwa kujifanya unasimamia sheria. Tuna akili timamu, hivyo tunajua ipi ni sheria na ipi ni kukomoana.
 

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
5,533
Points
2,000

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
5,533 2,000
CCM mwaka huu sijui watawaambia kitu gani raia ili wawaelewe, japo wanatuona watanzania hatuna akili ila mtanange watauona. Na njia watakayotumia ya "Diamond + Harmonize" ili wakusanye vijiji ndio muendelezo wa kutuchukulia watanzania maboya.

#2020 Kazi Na Bata, hata Mh Magufuli ameiunga mkono kauli hii baada ya kukaa ofisni muda mrefu akaamua Mwaka Mpya ale BATA.
Magu kapakimbia Ikulu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Mnakurupuka sana
Magu ndie Hakimu
Huyo tu ndie alalie fiwa tu kwa wote waliopo Magerezani?
Sasa hivi yeye ndio jaji mkuu, spika wa bunge na kila cheo yeye ndio anakiagiza kutekeleza matakwa yake. Yeye hana kosa bali kabambikiwa kesi ili kukomolewa maana ameaanika madhambi ya jiwe hadharani.
 

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
6,211
Points
2,000

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
6,211 2,000
Jamhuri haina huruma na raia wake

Sent using Jamii Forums mobile app
Sheria huwa haina huruma! Kuna mahabusi wangapi ambao ndugu zao wamekufa wangependa kuhudhuria mazishi basi kila siku askari magereza wangekuwa wanasindikiza mahabusu kuwapeleka kuhudhuria mazishi ya ndugu zao.
 

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
6,211
Points
2,000

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
6,211 2,000
Hamna mtu anataka hicho kipochi manyoya chako chenye mvi. Pelekea wazee wa kule Mbagala waliopoteza ramani. Acha kushabikia matumizi mabaya ya madaraka kwa kukomoana kwa kujifanya unasimamia sheria. Tuna akili timamu, hivyo tunajua ipi ni sheria na ipi ni kukomoana.
Sasa matusi ya nini kwanini usijenge hoja tu?!! Au amekuzidi hoja!
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
15,987
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
15,987 2,000
Hamna mtu anataka hicho kipochi manyoya chako chenye mvi. Pelekea wazee wa kule Mbagala waliopoteza ramani. Acha kushabikia matumizi mabaya ya madaraka kwa kukomoana kwa kujifanya unasimamia sheria. Tuna akili timamu, hivyo tunajua ipi ni sheria na ipi ni kukomoana.
Hakuna mtu anaekomolewa hapa,ukiwa unaipinga serikali hakikisha wewe ni msafi,ukiwa na makando kando ndo haya Eric yamemkuta,asingelipwa madola kinyemela nani angemshitaki?Eric hakuwa smart kabisa.
 

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
6,211
Points
2,000

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
6,211 2,000
Sasa hivi yeye ndio jaji mkuu, spika wa bunge na kila cheo yeye ndio anakiagiza kutekeleza matakwa yake. Yeye hana kosa bali kabambikiwa kesi ili kukomolewa maana ameaanika madhambi ya jiwe hadharani.
Utanyooka tu wewe!! Umebaki na stress zako tu hapa JF lakini huwezi fanya lolote na wakikutaka vile vile uwezo wa kukunyonga kabisa wanao!
 

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
1,784
Points
2,000

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
1,784 2,000
Huyu bwana magufuli hana tofauti kabisa na Nduli Idd Amin Dadaa. Tuna utawala DHALIMU, KATILI NA WAKISHENZI kabisa, kupata kutokea hapa Tanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,391,865
Members 528,491
Posts 34,092,280
Top