Kisutu, Dar: Soudy Brown, Shaffih Dauda, MC Luvanda na wengineo wafikishwa mahakamani, wapata dhamana


Zurie

Zurie

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
1,218
Points
2,000
Zurie

Zurie

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
1,218 2,000
Soudy Brown, Shaffih Dauda, MC Luvanda na wengine 4 waliokuwa wanashikiliwa na polisi kwa zaidi ya siku 7 wamefikishwa mahakama ya Kisutu leo

Walishikiliwa kwa kumiliki na kurusha maudhui kupitia chaneli za YouTube ambazo hazijasajiliwa na TCRA.

UPDATE:
Soudy amepata dhamana Mahakama ya Kisutu baada ya kudhaminiwa na mdhamini mmoja na bondi ya Sh. Milioni 2... Kosa: Kuendesha akaunti ya YouTube na kuweka maudhui bila leseni

Habari zaidi...

Shafii Dauda na Felix Kadege wameachiwa kwa dhamana katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu baada ya kusomewa kosa moja la kutumia ONLINE TV bila ya kuwa na kibali.

Washtakiwa hao wameachiwa baada ya kutimiza masharti ya kuwa na wadhamini 2 wenye vitambulisho, barua zinatambulika.

Pia kila mdhamini kusaini bondi ya Sh.Milioni 15 na hawaruhusiwi kusafirisha nje ya Tanzania bila kupata kibali cha mahakama.

Pia wametakiwa kuwasilisha hati zao za kusafirisha mahakamani.

Washtakiwa hao, wamesomewa kosa lao na Wakili wa serikali Mwanaamina Kombakono mbele ya Hakimu Mfawidhi Kelvin Mhina.

Awali akisoma shtaka lao, Wakili Kombakono amedai kuwa washtakiwa wametenda kosa hilo, kati ya June 14 na September, 2018 ndani ya jiji la Dar es Salaam kwa kutumia ONLINE TV inayojulikana kwa jina la Shafii Dauda kinyume cha sheria.

Inadaiwa walitoa maudhui katika mtandao huo bila ya kuwa na kibali kutoka mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA).

Baada ya kusomewa shtaka hilo washtakiwa hao walikana na upande wa mashtaka ulidai kuwa upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika.

Hata hivyo wakili Jebra Kambole anayewatetea washtakiwa hao aliomba wateja wake hao wapewe dhamana kwa sababu shtaka linadhaminika.

Washtakiwa walifanikiwa kupata dhamana na kesi yao imeahirishwa hadi October 8, 2018.
 
For the English Audience
7 people including two Clouds FM Radio presenters Soudy Brown and Shaffih Dauda who were held by the Police for a week have been taken to Kisutu Resident Magistrates' Court.

They have been charged of owning and posting content on their Youtube Channels that are not registered by the Communications Regulatory Authority.

On March 2018, The Electronic and Postal Communications Regulations(Online Content Regulations) were approved and signed by the Minister and require anyone with a Youtube Channel, Blog or Forum to register it with TCRA at a given fee.

They have been released on bail.
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,963
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,963 2,000
Wasanii wa bongo waoga kinoma; wanaishia kutweet tu nyuma ya keyboards zao, tena kwa kuuma na kupuliza.

Basi nikajua leo hata at least watakusanyika na mabango nje ya mahakama kuwasapoti wenzao, ila hamna kitu.

Ndio maana wana awamu hii inawaburuzwa na kwaudharau.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,282
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,282 2,000
youtube kuna tutorials nyingi zakuelimisha. Hili litaturudisha sana nyuma wabongo.
Watu wanaozitengeneza wanajisajiri ila hutaki wanayoyaweka yasajiriwe, kwani kusajiri inagharimu damu ya mtu?
 

Forum statistics

Threads 1,295,209
Members 498,180
Posts 31,203,044
Top