Kisiasa, kwa matukio haya mawili unapata tafsiri gani?

Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
5,456
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
5,456 2,000
Hili hata mimi limenishangaza sana.

Yani sio kitu ambacho nilitegemea akifanye hasa kwa kuangalia historia ya maamuzi yake.
Hapana shaka Bwana Mkubwa amezungukwa na genge la wahalifu wasioitakia mema nchi hata na yeye mwenyewe pasipo kujua maana wanajua kumsifia na kujificha kwenye kivuli cha uzalendo!!!
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,340
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,340 2,000
Wewe kweli una matatizo, Soma takwim za NBS huone mpo Wa ngapi katika rank za umasikini. Alaf unaposema Kagera ni kubwa kwa population, nimekuona hujielewi. Morogoro ni ya pili kwa ukubwa eneo Tanzania, idadi ya watu ni milion 2,300,000. Mikoa ambayo inaishinda Morogoro ni 1.Dar, 2. Mwanza, 3. Mbeya na 4.Tanga alafu ndio Morogoro. Elimu haina effects yeyote katika maisha zaidi kukuomboa fikra. Njoo uone Dada zako Wakihaya wanajiuza huku, ndo utaona kama elimu imewakomba au la. Usifananishe mkoa wa Kagera na Morogoro wakati wahaya wamejazana morogoro. Ata unipe hela siwezi ishi Kagera, maana nitakua napoteza muda duniani wakati wenzangu wanaishi. Nimefunga mjadala.
Ishia hapo hapo .


Morogoro ina watu 2300000


Kagera ni ya tatu baada ya dar na mwanza Kwa population density na pia Kwa idadi ya watu .

Ina watu 3000000 na bado density ni kubwa.


Mwisho huwezi linganisha wahaya na waluguru Kwa lolote lile utachekwa.halafu unaonekana hujawahi fika kagera.

Kuhusu umalaya . hiyo ni tabia ya mtu na wala sio ugumu wa maisha hata kidogo na ni kila kabila. Hata wayahudi pia pamoja na kuwa pure race wanaoongoza Kwa umalaya hata yesu anajua Hilo.
Hii haliondoi kuwa kagera na wahaya are successful kuzidi Moro mara Mia.
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,340
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,340 2,000
Wewe kweli una matatizo, Soma takwim za NBS huone mpo Wa ngapi katika rank za umasikini. Alaf unaposema Kagera ni kubwa kwa population, nimekuona hujielewi. Morogoro ni ya pili kwa ukubwa eneo Tanzania, idadi ya watu ni milion 2,300,000. Mikoa ambayo inaishinda Morogoro ni 1.Dar, 2. Mwanza, 3. Mbeya na 4.Tanga alafu ndio Morogoro. Elimu haina effects yeyote katika maisha zaidi kukuomboa fikra. Njoo uone Dada zako Wakihaya wanajiuza huku, ndo utaona kama elimu imewakomba au la. Usifananishe mkoa wa Kagera na Morogoro wakati wahaya wamejazana morogoro. Ata unipe hela siwezi ishi Kagera, maana nitakua napoteza muda duniani wakati wenzangu wanaishi. Nimefunga mjadala.
Upo hapo
screenshot_20190814-141456-jpeg.1181182
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,340
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,340 2,000
Wewe kweli una matatizo, Soma takwim za NBS huone mpo Wa ngapi katika rank za umasikini. Alaf unaposema Kagera ni kubwa kwa population, nimekuona hujielewi. Morogoro ni ya pili kwa ukubwa eneo Tanzania, idadi ya watu ni milion 2,300,000. Mikoa ambayo inaishinda Morogoro ni 1.Dar, 2. Mwanza, 3. Mbeya na 4.Tanga alafu ndio Morogoro. Elimu haina effects yeyote katika maisha zaidi kukuomboa fikra. Njoo uone Dada zako Wakihaya wanajiuza huku, ndo utaona kama elimu imewakomba au la. Usifananishe mkoa wa Kagera na Morogoro wakati wahaya wamejazana morogoro. Ata unipe hela siwezi ishi Kagera, maana nitakua napoteza muda duniani wakati wenzangu wanaishi. Nimefunga mjadala.
Hatutaki watu wafupi katika mkoa wetu .hata husipokuja huna impact yoyote.


Watu milioni 3 wanaoishi kagera sio wajinga na hawaishi Kwa kubahatisha.

Halafu kagera sio mjini Tu kama morogoro mlivyo huku ni vijini ndo watu wamejazana.this mean maisha ni Bora vijijini kuliko huko kwenu
images-20-32-jpeg.1181185
screenshot_20190729-092544-jpeg.1181186
 
M

Moro¹One¹

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
440
Points
500
M

Moro¹One¹

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
440 500
Hatutaki watu wafupi katika mkoa wetu .hata husipokuja huna impact yoyote.


Watu milioni 3 wanaoishi kagera sio wajinga na hawaishi Kwa kubahatisha.

Halafu kagera sio mjini Tu kama morogoro mlivyo huku ni vijini ndo watu wamejazana.this mean maisha ni Bora vijijini kuliko huko kwenuView attachment 1181185View attachment 1181186
Sawa, Wahaya mna elimu si ndio, mna ela si ndio,wazuri si ndio, umeshinda, kweli tunapendelewa.
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,340
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,340 2,000
Sawa, Wahaya mna elimu si ndio, mna ela si ndio,wazuri si ndio, umeshinda, kweli tunapendelewa.
Hasira za mkizi hiz.

Eti morogoro? Morogoro hii watu wanaokimbilia kuchota mafuta? Ndo unalinganisha na kagera?


Vijiji vya ajabu njoo Bukoba uone vijijini vilivyojengeka mfano huu
tapatalk_1565413003452-jpeg.1181218
tapatalk_1557326061325-jpeg.1181219
tapatalk_1565413419699-jpeg.1181221
tapatalk_1565413060127-jpeg.1181222
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,653
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,653 2,000
Hiyo ni hofu, propaganda,usanii, uongo na ulaghai kwa ajili ya uchaguzi 2020 na watanzania waliowengi watalia pamoja na shetani mkuu mimi kama mimi sidanganyiki
kwahiyo kumbe kura halari huwa zinapigwa na kuamua mshindi.wabongo sijui mna msimamo gani haki ya Mungu ndio maana hawa ndama wanawafanya vibaya.
 
R

ROMUARD KYARUZI

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
408
Points
500
R

ROMUARD KYARUZI

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
408 500
Mashindano ya makabila yana faida gani kwa watanzania kwani mwenye macho anaambiwa tazama au roho mbaya za kuchukia makabila fulani ndizo zinashababisha kushindana?
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,871
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,871 2,000
Tetemeko la Ardhi Kagera lililowahusu Watanzania ambao hawakuwa na hatia yoyote ile

" Sijalileta Mimi na hakuna Hela ya Kutoa tuvumiliane tu mwenye Uwezo wake ajenge au msaidiane Kujenga taratibu na isitoshe hata hili Tetemeko limetokana na Uzembe wenu wa Kutokujenga vizuri Makazi yenu na ndiyo maana lilivyokuja limeleta madhara haya makubwa Kwenu hivyo msilalamike"

Ajali ya Lori la Mafuta Morogoro iliyowahusu Watanzania wengi kutokana na Uzembe Wao

" Ni bahati mbaya hawakuiombea Ajali na nimewapa Wagonjwa Pesa za Kujikimu Shilingi Laki Tano Tano, naomba watibiwe daraja la Kwanza, wale wanachotaka ikibidi hata Wavimbiwe kisha Bili iletwe Serikalini tutalipa tu hata ikiwa ni kiasi gani na hata Wahudumu nao nimewapa Pesa pia kwa Kazi yao nzuri "

Karibuni katika Mjadala.
Kama ni kauli zilizotolewa na mtu mmoja basi mtu huyo atakua na matatizo makubwa ya ufahamu!
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,928
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,928 2,000
Hili litakuwa tatizo lako mleta mada, utakuwa umenukuu vibaya kauli zote hizo.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,409
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,409 2,000
Sawa ndugu yangu, nisamee basi.
Tatizo mlihama kwenye hoja ya msingi mkaigiza mabishano, nadhani itakuwa ni busara kwa raisi na mamlaka zake kuwahuudumia wahanga wote bila ubaguzi
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,550
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,550 2,000
Sasa wakati ule si mlimlalamikia, si ndio amejirudi tena mnamlaumu bado.
 
T

The Great Haya

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
921
Points
1,000
T

The Great Haya

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
921 1,000
Je huna huakika kwamba sisi tunapendelewa , au ilimradi tu uongee hapa, Kama Morogoro kuwa na vyuo inatokana na Geographical location ya Mkoa ya kwamba ni rahisi kupitiwa na watu wanaoenda mashariki, kasikazini magharibi, magharibi na nyanda za juu kusini. Kama hospital za makanisa MORO tunazo nyingi kuliko Kagera, Matombo ,Mikumi ,Ifakara, Mahenge, Mlimba, Mvomero mapaka vijijini huko vidispensary vya dini na tumekua hatujui hospital ya serikal bali za mission tu, Pia Morogoro ilikua na vyuo toka mkoroni, TTC, IDM, Kigurunyembe, na vingine ambavyo watu kutoka makabila mbalimbali walisoma hapo. Sisi Morogoro hatuna umimi kama nyinyi, Morogoro mjini kuna makabila kama yote. Ndio maana ajari ya Msamvu katika Majeruhi 60 Waluguru kama 15 tu wengine ni makabila mengine. Lakini nyinyi tetemeko la ardhi walioadhirika ni Wahaya wenyewe. Jifunzeni kuishi na watu mtafanikiwa. Mna elimu lakini mkoa wenu (Kagera) masikini sana, kwa sababu hamtaki kujifunza kwa wenzenu ambao mnawaona masikini. Utajiri upo kwa masikini.
Mkuu mbona unaandika mpaka jaziba zako zinaonekana kwenye maandishi?? Swali ni kwamba kuna tofauti gani ya janga la tetemeko na hilo la kwenu mpaka rais amewaonea ninyi huruma kuliko wa tetemeko???
 

Forum statistics

Threads 1,326,261
Members 509,458
Posts 32,216,041
Top