KISANDU-Tumejipanga kwa hali na mali kuchukua dolla 2015.

  • Thread starter Deogratius Kisandu
  • Start date

Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Katibu wa habari na uenezi wa kitengo cha vijana NCCR-MAGEUZI anadai chama chao wamejiandaa vilivyo kuchukua dola 2015 tena kwa kishindo kikubwa. Kisandu ambaye pia anagombea nafasi ya mwenyekiti wa vijana taifa ameyasema hayo leo akiwa na rafiki zake hapa ubungo. hata hivyo ameweka mkazo kuwa chama chao ndio chaguo sahihi la watz,
SOURCE: hapa Ubungo
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Katibu wa habari na uenezi wa kitengo cha vijana NCCR-MAGEUZI anadai chama chao wamejiandaa vilivyo kuchukua dola 2015 tena kwa kishindo kikubwa. Kisandu ambaye pia anagombea nafasi ya mwenyekiti wa vijana taifa ameyasema hayo leo akiwa na rafiki zake hapa ubungo. hata hivyo ameweka mkazo kuwa chama chao ndio chaguo sahihi la watz,
SOURCE: hapa Ubungo
rudia tena
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,769
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,769 2,014 280
Last edited by a moderator:
mwanamke kazi

mwanamke kazi

Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
71
Likes
0
Points
13
mwanamke kazi

mwanamke kazi

Member
Joined Sep 24, 2013
71 0 13
NCCR! labda ubunge ndo watapata.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,185
Likes
1,232
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,185 1,232 280
Ndiomana watu wanadharau siasa, sasa hata nikikumwagia tindikali utanilahum kwel? Maana umezid porojo
 
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
275
Likes
15
Points
35
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
275 15 35
Katibu wa habari na uenezi wa kitengo cha vijana NCCR-MAGEUZI anadai chama chao wamejiandaa vilivyo kuchukua dola 2015 tena kwa kishindo kikubwa. Kisandu ambaye pia anagombea nafasi ya mwenyekiti wa vijana taifa ameyasema hayo leo akiwa na rafiki zake hapa ubungo. hata hivyo ameweka mkazo kuwa chama chao ndio chaguo sahihi la watz,
SOURCE: hapa Ubungo
Golden chance never come twice. muliipata hiyo nafasi mwaka 1995 mkambwela kama ambavyo cdm waliipata nafasi mwaka 2010 na wenyewe wanajimbwelesha tu watu wa mtaani wanasema kama mbwai na iwe mbwai tu tz hamna wapinzani. Mimi mbona nilikuwepo hapo ubungo izo habari sijazisikia?
 
N

Neema William

Senior Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
171
Likes
3
Points
35
N

Neema William

Senior Member
Joined Jan 3, 2012
171 3 35
Kaka nilikuwa napita tu hapa jf.naelekea hukooooo,ila kujipa moyo muhimu,jaribuni huenda watanzania wataionea huruma nccr.ila chadema bado ipo jui
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
ha ha ha ha ha ama kweli kuwa uyaone..ha ha ha ha ....!!!!
 
N

Neema William

Senior Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
171
Likes
3
Points
35
N

Neema William

Senior Member
Joined Jan 3, 2012
171 3 35
Mhhhh nafasi ilikuwa miaka hiyooo ya 1990 kisandu usitudanganye bhana,usjahidi mzuri siku ya mkutano wa vyama vya chadema,nccr na cuf pale jangwani,pale ndio kidogo kungekuwa na mfano wa kuchukua nchi,me niliona. Makamanda kibao na kombat zao tu,sijaona nccr kabisa,mtachukuaje nchi bila watu
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Habiaba michango yupo anaanda mandamano ya legajutigite pale jimbo tarajiwa kuwa wazi
Kwani hiyo ndo mitaa ya Habiba Mchange?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218