Kisandu aksante sana


K

kigoma mjini

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kigoma mjini

Member
Joined Dec 1, 2013
96 0 0
Nilikuwa nafuatilia mjadala star tv leo baada ya magazeti, Kisandu kanigusa kwenye kura ya maoni.

Kama wingi wa kura ukiwa Hapana tusirudi kwenye katiba iliyopo bali tuboreshe katiba mpya ili tuingie kwenye uchaguzi na katiba mpya.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Hizo ndio busara zake
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,722
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,722 280
nalikuwa nafatilia mjadala stattb leo baada ya magazeti, kisandu kanigusa kwenye kura ya maoni
kama wingi wa kura ukiwa Hapana tusirudi kwenye katiba iliyopo bali tuboreshe katiba mpya ili tuingie kwenye uchaguzi na katiba mpya.
Hizi si ndo moja ya ID za Kisandu? Unajipongeza mwenyewe?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Kisandu ndo nani?
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
loging on.......
 

Forum statistics

Threads 1,251,560
Members 481,767
Posts 29,776,080