Kisa cha maharusi wapya: Ungekuwa wewe ungefanyaje katika hali hii?


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
Jamani hii imenikuta mimi mwenyewe last week nikiwa nasimamia arusi ya jamaa mmoja ambaye mkewe ni rafiki sana na mke wangu na wamesoma pamoja.

Arusi imefanyika katika ukumbi mmoja Sinza na mimi na mke wangu ndio tulikuwa wasimamizi kwa wanafamilia hawa wapya. Ilipofika wakati wa chakula, bibi arusi na matron wake (my wife) waliitana kando kuteta huku bibi harusi akionekana kupoteza uchangamfu kidogo.

Baada ya muda si mrefu, walirejea tulipokuwa na mazungumzo ya hapa na pale yaliendelea. Kisha wife wangu akaniita chemba kidogo akaanza kunieleza kwamba Bibi harusi yupo katika sintofahamu kubwa.

Kisa na mkasa wa sintofahamu hiyo ni kwamba bibi harusi hajawahi kufanya mapenzi hata siku moja na yeye ni bikira. Kipindi chote walichokuwa katika uchumba hawakuwahi kufanya mapenzi na mchumbake ambaye sasa wameunganishwa na kuwa mumewe. wasiwasi alionao ni kwamba anajua siku hiyo atapata uchungu mkubwa kwani atafanya mapenzi kwa mara ya kwanza katika maisha yake.

Uchangamfu ulimpotea kutokana na kuwazia sana hilo tendo ambalo anaamili lazima litamletea maumivu makali na hata kutoka damu. Wife akanishauri kuwa nijaribu kuzungumza na Bw Arusi ili awe na na subira katika kufanya tendo hilo usiku huo katika hoteli watakakokwenda kulala ili kmwenzake asipate maumivu.

Hii sio hadithi wakuu, imenitokea mimi mwenyewe nikisimamia arusi hii na ukweli nilipigwa na butwaa kwani ni nadra sana kukuta hadi siku ya arusi mtu bado bikra hasa Dar es salaam yetu hii.

Ungekuwa wewe ungemweleza nini Bwana Harusi katika scenario hiyo?
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
mkuu kwahiyo wewe ungepiga kimya wakajuane wenyewe? ungekuwa hujafanya kazi yako kikamilifu kama msimamizi wa maharusi
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
wewe kwanza tumalizie je ulipomueleza bwana harusi alisemaje?

usikute bwana harusi angeshangaa bikira itoke wapi while wana sex kila siku...
The Boss, nilimuuliza sana wife kuhusu hili kama kweli yule dada ni innocent kiasi kile, kiukweli hata wife alinihakikishia kuwa yule dada tangu shule alikuwa akiitwa sista kutokana na tabia yake na ana hakika hajawahi ku-sex labda ndotoni
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
mkuu kwahiyo wewe ungepiga kimya wakajuane wenyewe? ungekuwa hujafanya kazi yako kikamilifu kama msimamizi wa maharusi
kwanza bwana harusi naye bozo anaonekana pengine hajui kwamba mkewe bikira,ndio maana nimesema sina ushauri.na sina kweli ushauri wengine watakuwa nao
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
The Boss, nilimuuliza sana wife kuhusu hili kama kweli yule dada ni innocent kiasi kile, kiukweli hata wife alinihakikishia kuwa yule dada tangu shule alikuwa akiitwa sista kutokana na tabia yake na ana hakika hajawahi ku-sex labda ndotoni

sasa wewe ulifanya nini?
si malizia basi hii story tujue
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,374
Likes
4,470
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,374 4,470 280
Angebaki na bikira yake kwa nn anaolewa wakati hataki dushelele....
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
The Boss, nilimuuliza sana wife kuhusu hili kama kweli yule dada ni innocent kiasi kile, kiukweli hata wife alinihakikishia kuwa yule dada tangu shule alikuwa akiitwa sista kutokana na tabia yake na ana hakika hajawahi ku-sex labda ndotoni
Kwa hiyo hata hajawahi kuendesha baiskeli?!Nahisi huyo alikuwa anataka kuteka attention yenu wasimamizi ili mumuone mtu safi!Kabla ya ndoa kuna mafundisho mbalimbali na kuwaandaa kisaikolojia,angekuwa ana bikra kweli basi angelikuwa na furaha zaidi kwani anaenda kumpatia mumewe hiyo zawadi ya bikra,angetaka hata waondoke wakati wa zawadi!Ukizubaa kidogo tu,unakatwa kidizaini,kuna wasanii dunia hii,kama kweli alikuwanayo,hongera zake!
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
326
Likes
19
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
326 19 35
wewe kwanza tumalizie je ulipomueleza bwana harusi alisemaje?

usikute bwana harusi angeshangaa bikira itoke wapi while wana sex kila siku...
Dah kwa hili umefikiria nje ya box mwana!
 
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
1,530
Likes
16
Points
135
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
1,530 16 135
hapa tumefungiwa mbuzi kwenye gunia, ngoja niwapishe wachangiaji wanaoamini habari hii.
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
hapa tumefungiwa mbuzi kwenye gunia, ngoja niwapishe wachangiaji wanaoamini habari hii.
Mkuu naomba uniamini sijahadithiwa imenitokea mimi mwenyewe mkuu
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
Kwa hiyo hata hajawahi kuendesha baiskeli?!Nahisi huyo alikuwa anataka kuteka attention yenu wasimamizi ili mumuone mtu safi!Kabla ya ndoa kuna mafundisho mbalimbali na kuwaandaa kisaikolojia,angekuwa ana bikra kweli basi angelikuwa na furaha zaidi kwani anaenda kumpatia mumewe hiyo zawadi ya bikra,angetaka hata waondoke wakati wa zawadi!Ukizubaa kidogo tu,unakatwa kidizaini,kuna wasanii dunia hii,kama kweli alikuwanayo,hongera zake!
Usemalo linawezekana lakini hofu yake yeye ni maumivu ya sex kwa mara ya kwanza wala sio zaidi ya hilo
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Kuna vitu huwa havihitaji ushauri, tuwaache wenyewe huko ndani watajua chakufanya.
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,244
Likes
58
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,244 58 145
Huyo alikua anatafuta umaarufu tu hana lolote wenye bikra huwa hawatabgazi kama taarifa ya habari
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
sioni mantiki...huyu alikuwa anatafuta kumtambia mwenziwe tu..
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,103
Likes
9,300
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,103 9,300 280
kwahyo umeileta hapa ili sisi tukamlale huyo bi arusi kabla ya mmewe... Si ndio!!!???
 
autorun255

autorun255

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
1,113
Likes
15
Points
0
autorun255

autorun255

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
1,113 15 0
U seem more excited than z groom.
Unaonyesha ulivyoambiwa n mke tu kuwa biharusi anabikra mate yamekutokaaaaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398