Kisa cha kweli:mke agundua mme kazaa na mzungu na ndo anawaweka mjini


venchwa

venchwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
1,541
Likes
1,374
Points
280
venchwa

venchwa

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
1,541 1,374 280
Wanawake wa africa bwana
Ilikuwa siku kadhaa zilizopita
Kuna mwanaume mmoja anasoma chuo cha udaktari IMTU Ana mke wake ni mwalimu wa shule ya msingi maeneo ya salasala,

Mke kaishi na mme wake miaka takriban 3, Ila mme wake anaendaga sana Scandinavia countries, kila wakati Ana mualiko, imefika siku mwanaume kapata ugeni kutoka uko ulaya kumbe ni mwanamke wake wa kizungu,

Mke hakugundua hata kidogo mara wakilala nje bila kurudi anakubali maana hakujua,

Sasa dili limebumburuka uyo mwanamke ndo asomesha jamaa na ndo anawaweka mjini hata nyumba za kupanga kawapangia yeye,

Mwanamke kafurukuta eti anataka amuache mme, lakin mme anasema hapana, imefika hatua akamweleza kwamba mama watoto hata ulivyokuwa unasoma Tanga yeye ndo alikuwa ananitumia mimi hela nakutumia nakudanganya ni hela ya bodi,

Hata upasuaji wa mama yako uliofanyika india kagharamia yeye nikakudanganya wanafunzi wamechangia, hakuna wa kuchangia milion 25 mwanafunzi,

Shule anayosoma mdogo wako nilikudanganya ni mfadhili anamlipia hapana ni huyu huyu mwanamke,

Hata kale katoto ni kakwangu nilizaa na huyu mzungu,


Mwanamke kasema pamoja na hayo anaondoka,


Wanawake bwana tulia ule maisha acha wenge,

Anasema atamuachisha mdogo wake shule, na gari walilonalo kama zawadi toka kwa mzungu huyo halipandi tena atalichoma


Lakin eti anaomba ushauri unamshauri nini?
 
Pilato 007

Pilato 007

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2017
Messages
456
Likes
465
Points
80
Pilato 007

Pilato 007

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2017
456 465 80
Daah mambo mengine bana kweli hasira ni hasara....
Ushauri wa nini na kumbe wameshazaa wote!??

Ukiona mke kama huyo anae kiburi basi kuna mambo mengine nyuma ya pazia mume nae hayajui
 
venchwa

venchwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
1,541
Likes
1,374
Points
280
venchwa

venchwa

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
1,541 1,374 280
Daah mambo mengine bana kweli hasira ni hasara....
Ushauri wa nini na kumbe wameshazaa wote!??

Ukiona mke kama huyo anae kiburi basi kuna mambo mengine nyuma ya pazia mume nae hayajui
Haha
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Mwacheni aende

Si chizi huyo
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,446
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,153 1,446 280
Duuh wanawake usiwapimie jambo lolote, anaweza toka ghorofani akaenda kwenye kota.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,322
Likes
120,733
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,322 120,733 280
Wanawake wa africa bwana
Ilikuwa siku kadhaa zilizopita
Kuna mwanaume mmoja anasoma chuo cha udaktari IMTU Ana mke wake ni mwalimu wa shule ya msingi maeneo ya salasala,

Mke kaishi na mme wake miaka takriban 3, Ila mme wake anaendaga sana Scandinavia countries, kila wakati Ana mualiko, imefika siku mwanaume kapata ugeni kutoka uko ulaya kumbe ni mwanamke wake wa kizungu,

Mke hakugundua hata kidogo mara wakilala nje bila kurudi anakubali maana hakujua,

Sasa dili limebumburuka uyo mwanamke ndo asomesha jamaa na ndo anawaweka mjini hata nyumba za kupanga kawapangia yeye,

Mwanamke kafurukuta eti anataka amuache mme, lakin mme anasema hapana, imefika hatua akamweleza kwamba mama watoto hata ulivyokuwa unasoma Tanga yeye ndo alikuwa ananitumia mimi hela nakutumia nakudanganya ni hela ya bodi,

Hata upasuaji wa mama yako uliofanyika india kagharamia yeye nikakudanganya wanafunzi wamechangia, hakuna wa kuchangia milion 25 mwanafunzi,

Shule anayosoma mdogo wako nilikudanganya ni mfadhili anamlipia hapana ni huyu huyu mwanamke,

Hata kale katoto ni kakwangu nilizaa na huyu mzungu,


Mwanamke kasema pamoja na hayo anaondoka,


Wanawake bwana tulia ule maisha acha wenge,

Anasema atamuachisha mdogo wake shule, na gari walilonalo kama zawadi toka kwa mzungu huyo halipandi tena atalichoma


Lakin eti anaomba ushauri unamshauri nini?
Ndoa na iheshimiwe na watu wote
 
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
311
Likes
213
Points
60
Age
43
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
311 213 60
Huyo mwanamke ni kilaza aisee sijapata kuona duniani hapa.

Atakuwa hatumii akili kufikiria bali anatumia makalio kufikiria.

Km ni kweli jamaa kafanya hivyo anapaswa kupewa hongera.

Wanawake akili zenu mnazijua wenyewe
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,846
Likes
10,018
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,846 10,018 280
Huyo mwanamke ni kilaza aisee sijapata kuona duniani hapa.

Atakuwa hatumii akili kufikiria bali anatumia makalio kufikiria.

Km ni kweli jamaa kafanya hivyo anapaswa kupewa hongera.

Wanawake akili zenu mnazijua wenyewe
Ushawahi kukutwa na situation kama hii?au ndio ile tuna comment tuonekane
 
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
850
Likes
568
Points
180
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2016
850 568 180
ingekuwa mimi ningekaa ni bora kushea dyudyu na mtu mwenye manufaa kuliko
 
D

Dorrlyn

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2017
Messages
543
Likes
600
Points
180
D

Dorrlyn

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2017
543 600 180
Huyo mwanamke ni kilaza aisee sijapata kuona duniani hapa.

Atakuwa hatumii akili kufikiria bali anatumia makalio kufikiria.

Km ni kweli jamaa kafanya hivyo anapaswa kupewa hongera.

Wanawake akili zenu mnazijua wenyewe
Geuza hii story iwe ni wewe mke wako yuko na bwana wa kizungu halafu huyo mzungu ndio anakuweka mjini. Ukijua je utapotezea na kuzidi kumpenda mkeo?
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,778
Likes
5,746
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,778 5,746 280
Huyo mwanamke ni kilaza aisee sijapata kuona duniani hapa.

Atakuwa hatumii akili kufikiria bali anatumia makalio kufikiria.

Km ni kweli jamaa kafanya hivyo anapaswa kupewa hongera.

Wanawake akili zenu mnazijua wenyewe
Ungekuwa mwanamke usingeandika huu ujinga hapa
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,712
Likes
83,797
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,712 83,797 280
Ungekuwa mwanamke usingeandika huu ujinga hapa
Kabisa mkuu kwanza kumfanya mzungu mjinga wakati na yeye ni binadamu Mungu anawaona

Pili mtaishi roho mkoloni mkiwaza mzungu akijua itakuwaje.

Tatu Huyu mwanaume ni marioo akiachana na mzungu anatafuta bi Tukinao wa kumlea.
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,319