Kiravu hatukutaki tume ondoka pia hatukutaki unafiki wako kanisani


D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Kiravu mwogope mungu acha unafiki ogopa dhambi wizi wa kura ni uhaini mbaya saana mwogope mungu achia ngazi usirudi kutufundisha neno mnafiki mkubwa wewe. Jambazi mkubwa wa kura zetu
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Kiravu mwogope mungu acha unafiki ogopa dhambi wizi wa kura ni uhaini mbaya saana mwogope mungu achia ngazi usirudi kutufundisha neno mnafiki mkubwa wewe. Jambazi mkubwa wa kura zetu
:thinking: kweli watanganyika sasa mna machungu sasa
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Kiravu mwogope mungu acha unafiki ogopa dhambi wizi wa kura ni uhaini mbaya saana mwogope mungu achia ngazi usirudi kutufundisha neno mnafiki mkubwa wewe. Jambazi mkubwa wa kura zetu
Mpwa umeniwahi kweli dah nilitaka kusema hivyohivyo.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Sifa mojawapo ya mafisadi ni kutomwogopa Mungu kamwe. Unampigia gitaa mbuzi tu.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ivi nae ni muumini kweli
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Mafisadi wengi ni waumini, na wakipata wanagawa fungu la kumi. Sasa mtchoma wenyewe kwa wenyewe safari hii, sisis macho.
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Lazima atakuwa muumini(Msabato),kuna Mtoto wake nilisoma nae miaka hiyo ya nyuma pale Nsumba alikuwa mstari wa mbele sana kwenye kutoa zaka na alikuwa msabato wa ukweli kiitikadi ila huyu Baba yake anaonekana Mnafiki tuuh hana lolote nahis hata iyo J'mos atakuwepo watakapokuwa wanamhalalisha huyo Fisadi wao badala yakuiheshimu sabato nakuitakasa.
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
sasa nimeamini kuwa Baadhi ya watanzania hata kuwepo kwenye vitabu vya kumbukumbu za kistoria ya utendaji kazi hawatakuwepo kamwe...

Mzee Makame na huyu mkurugenzi hata hawapashwi kukumbukwa kwa chochote walichofanya..

Na ikatokea kuwa kesi hii ikapelekwa mahakamani na omba sana Kifungu kiwahusu kwani hawa walikula kiapo cha utiifu hivyo kukiuka kiapo ni kosa la jinai..
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,802