Kipindi hiki maji hakuna umeme hatuna na janga hili serikali tuoneeni huruma

instagram

JF-Expert Member
May 27, 2014
1,084
2,000
Maji hayajotoka tangu wiki iliyopita na umeme umekatika hadi mda huu na tuna janga la dunia. Wenzetu tunaona serikali zao zinatoa umeme bure na maji bure na chakula bure nchi jirani. Mbona kwetu umeme tumelipia na umekatwa ? Maji tumelipia na hayajatoka tutanawa vipi mikono virusi? Tunaomba serikali yetu itunali kipindi hiki hata kwa yale tuliyokwisha lipia wenyewe.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sang'udi

JF-Expert Member
May 16, 2016
2,524
2,000
Na hapo hakuna lockdown, unaweza ku-imagine tungekuwa na hali gani.
 

Tsitingile

Member
Sep 25, 2018
97
125
K
Maji hayajotoka tangu wiki iliyopita na umeme umekatika hadi mda huu na tuna janga la dunia. Wenzetu tunaona serikali zao zinatoa umeme bure na maji bure na chakula bure nchi jirani. Mbona kwetu umeme tumelipia na umekatwa ? Maji tumelipia na hayajatoka tutanawa vipi mikono virusi? Tunaomba serikali yetu itunali kipindi hiki hata kwa yale tuliyokwisha lipia wenyewe.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kwako ndio hakuna maji, mimi kwangu maji ni 24 hours.
 

Hussein mkenaguzi

Senior Member
Oct 31, 2013
141
250
Maji hayajotoka tangu wiki iliyopita na umeme umekatika hadi mda huu na tuna janga la dunia. Wenzetu tunaona serikali zao zinatoa umeme bure na maji bure na chakula bure nchi jirani. Mbona kwetu umeme tumelipia na umekatwa ? Maji tumelipia na hayajatoka tutanawa vipi mikono virusi? Tunaomba serikali yetu itunali kipindi hiki hata kwa yale tuliyokwisha lipia wenyewe.


Sent using Jamii Forums mobile app
Uko wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom