Kipindi cha MATUKIO RADIO FREE AFRICA hovyo sana!

wagaba

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,106
1,500
Badala ya kutuletea habari/matukio, matangazo ya biashara ndo yanatawala kipindi chote cha dakika 15!!!
Habari/matukio yanakuwa mawili au sometimes moja tu. Bora mbadilishe jina la kipindi na kuitwa "Kipindi cha matangazo ya biashara"

Kipindi cha tuongee magazeti mko juu - Pongezi kwenyu!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom