Kipimo cha Vyama vya Siasa kujua kama vina mvuto na vinapendwa na wananchi ni hivi hapa

Nazgur

JF-Expert Member
Apr 19, 2020
2,852
2,000
Mbona kuana sehemu huko njiani hakuna mziki lakini watu wamejaa barabarani? Au hao ni wa chadema?
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
16,029
2,000
Ili hicho kipimo kiwe fair sharti mgombea Urais was chama tawala asiwe na madaraka ya Urais.Kama akiwa na madaraka ya Urais bado ataongoza kuwa na wasikilizaji wengi.Sehemu nyingi watu huwa Wana shauku tu ya kumuona Rais akiwa na ule msafara wake.Ile treatment anayopata Magufuli ingekuwa kwa wagombea wote ipo hivyo wote wangejaza.Watu huwa wanaenda kushangaaa msafara na msururu wa magari plus vikosi vya Askari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom