Kipimo cha ushindi wetu(chadema) 2015 utatokana na ushindi wa serikali za mitaa 2014


N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Wapendwa wanajamvi la JF, napenda kuwapongezeni kwa kazi nzuri tuliyoifanya ya kukifikisha chama chetu na Rais wetu Dr. Slaa hapa tulipo hii Leo. Ni ukweli usiofichika kwamba CHADEMA tumemefanya kazi nzuri naimewakuna wengi wapenda maendeleo na wanaochukia dhuluma wanayofanyiwa watanzania na serikali ya mafisadi. Tumeona mafisadi wameongezeka pia mwaka huu maana CCM sasa ni chama cha wafanyabiashara wanaoingia Bungeni ili kulinda maslahi haramu wanayojipatia ndani ya nchi yetu.

Naamini kila mmoja wetu anatambua kuwa bado tunayo kazi ngumu ya kuikomboa nchi hii kutokana na udharimu unaoendelea hivi leo nchini kwetu. Ugumu wa kazi yetu hauko katika kupambana na mafisadi ana kwa ana bali upo katika kuwaamusha usingizini watanzania waliolala huko vijijini. Mimi naamini nchi hii itakombolewa kwa elimu ya urai kwa watanzania walioko vijijini ambao ndio wengi na ndo wapiga kura.

Naamini kipimo cha ushindi kipo katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 maana ndiyo hujenga msingi wa ushindi wa uchaguzi mkuu. Unapokuwa na viongozi wa serikali za mitaa wa chama chako inamaana kuwa chama kimewafikia wananchi wa maeneo hayo. Wananchi wanachagua chama kilichokaribu nao. Tumeshuhudia namna ambavyo pasipo kutarajiwa NCCR-Mageuzi wamepata wabunge katika baadhi ya majimbo, si kwa sababu walikuwa wazuri lakini ni kwa sababu walikuwa wanaonekana wapo katika hayo majimbo kwa muda mrefu.

Kwa maoni yangu 2014 si mabli na ukizingatia ukubwa wa hii nchi tunahitaji muda wa kutosha wa kukitambulisha chama kwa wananchi. Tunahitaji kupita kila kijiji na kufafanua matatitozo ya ufisadi yanavyoipeleka nchi hii pabaya.

Mimi naamini wananchi wengi hawaipendi CCM ila hawajui wachague nini badala yake. Mimi nimejaribu kuchunguza wakati wa kampeni nikaona kuwa tatizo lilikuwa ni muda mdogo wakumfanya Dr. Slaa afahamike kwa wannchi wa vijijini. Tumefanya kazi ngumu ya kuwashawishi wazazi wetu huko vijijini lakini ilikuwa ni vigumu kutuamini kwa sababu hawakuwahi kukisikia chama cha CHADEMA wala Dr. Slaa.

Nchi hii ni ya Chadema na wapinzani wengine 2015 kama tutatajipanga vizuri maana tumeona jinsi watu walivyoweza kuhamasika na kubadilika katika kipindi cha siku 70 tu na kuleta haya mabadiliko makubwa ambayo CCM hawamini macho yao hata kidogo.Ukweli ni kwamba Chadema ndiyo inatawala nchi hii maana halmashauri katika majiji na miji mingi zitaongozwa na Chadema sasa.

Tunahitaji kuanza mapambano sasa ya kushinda kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa hapo 2014. Tusifanye makosa ya kuuchukulia uchaguzi huu kuwa hauna maana kwetu itakuja kula kwetu 2015.

Tushutuke sasa tuanze kazi mpaka kieleweke, Ruzuku ya chama na michango ya wakereketwa ndiyo iwe kazi yake kwa miaka hii mitatu inayokuja.

Naomba kuwasilisha.......................
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Wapendwa wanajamvi la JF, napenda kuwapongezeni kwa kazi nzuri tuliyoifanya ya kukifikisha chama chetu na Rais wetu Dr. Slaa hapa tulipo hii Leo. Ni ukweli usiofichika kwamba CHADEMA tumemefanya kazi nzuri naimewakuna wengi wapenda maendeleo na wanaochukia dhuluma wanayofanyiwa watanzania na serikali ya mafisadi. Tumeona mafisadi wameongezeka pia mwaka huu maana CCM sasa ni chama cha wafanyabiashara wanaoingia Bungeni ili kulinda maslahi haramu wanayojipatia ndani ya nchi yetu.

Naamini kila mmoja wetu anatambua kuwa bado tunayo kazi ngumu ya kuikomboa nchi hii kutokana na udharimu unaoendelea hivi leo nchini kwetu. Ugumu wa kazi yetu hauko katika kupambana na mafisadi ana kwa ana bali upo katika kuwaamusha usingizini watanzania waliolala huko vijijini. Mimi naamini nchi hii itakombolewa kwa elimu ya urai kwa watanzania walioko vijijini ambao ndio wengi na ndo wapiga kura.

Naamini kipimo cha ushindi kipo katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 maana ndiyo hujenga msingi wa ushindi wa uchaguzi mkuu. Unapokuwa na viongozi wa serikali za mitaa wa chama chako inamaana kuwa chama kimewafikia wananchi wa maeneo hayo. Wananchi wanachagua chama kilichokaribu nao. Tumeshuhudia namna ambavyo pasipo kutarajiwa NCCR-Mageuzi wamepata wabunge katika baadhi ya majimbo, si kwa sababu walikuwa wazuri lakini ni kwa sababu walikuwa wanaonekana wapo katika hayo majimbo kwa muda mrefu.

Kwa maoni yangu 2014 si mabli na ukizingatia ukubwa wa hii nchi tunahitaji muda wa kutosha wa kukitambulisha chama kwa wananchi. Tunahitaji kupita kila kijiji na kufafanua matatitozo ya ufisadi yanavyoipeleka nchi hii pabaya.

Mimi naamini wananchi wengi hawaipendi CCM ila hawajui wachague nini badala yake. Mimi nimejaribu kuchunguza wakati wa kampeni nikaona kuwa tatizo lilikuwa ni muda mdogo wakumfanya Dr. Slaa afahamike kwa wannchi wa vijijini. Tumefanya kazi ngumu ya kuwashawishi wazazi wetu huko vijijini lakini ilikuwa ni vigumu kutuamini kwa sababu hawakuwahi kukisikia chama cha CHADEMA wala Dr. Slaa.

Nchi hii ni ya Chadema na wapinzani wengine 2015 kama tutatajipanga vizuri maana tumeona jinsi watu walivyoweza kuhamasika na kubadilika katika kipindi cha siku 70 tu na kuleta haya mabadiliko makubwa ambayo CCM hawamini macho yao hata kidogo.Ukweli ni kwamba Chadema ndiyo inatawala nchi hii maana halmashauri katika majiji na miji mingi zitaongozwa na Chadema sasa.

Tunahitaji kuanza mapambano sasa ya kushinda kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa hapo 2014. Tusifanye makosa ya kuuchukulia uchaguzi huu kuwa hauna maana kwetu itakuja kula kwetu 2015.

Tushutuke sasa tuanze kazi mpaka kieleweke, Ruzuku ya chama na michango ya wakereketwa ndiyo iwe kazi yake kwa miaka hii mitatu inayokuja.

Naomba kuwasilisha.......................
Kabla hata sijasoma, najua una point.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Nimelifikiria sana jambo hili. Naunga mkono kabisa hoja yako.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,422
Likes
2,109
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,422 2,109 280
Wapendwa wanajamvi la JF, napenda kuwapongezeni kwa kazi nzuri tuliyoifanya ya kukifikisha chama chetu na Rais wetu Dr. Slaa hapa tulipo hii Leo. Ni ukweli usiofichika kwamba CHADEMA tumemefanya kazi nzuri naimewakuna wengi wapenda maendeleo na wanaochukia dhuluma wanayofanyiwa watanzania na serikali ya mafisadi. Tumeona mafisadi wameongezeka pia mwaka huu maana CCM sasa ni chama cha wafanyabiashara wanaoingia Bungeni ili kulinda maslahi haramu wanayojipatia ndani ya nchi yetu.

Naamini kila mmoja wetu anatambua kuwa bado tunayo kazi ngumu ya kuikomboa nchi hii kutokana na udharimu unaoendelea hivi leo nchini kwetu. Ugumu wa kazi yetu hauko katika kupambana na mafisadi ana kwa ana bali upo katika kuwaamusha usingizini watanzania waliolala huko vijijini. Mimi naamini nchi hii itakombolewa kwa elimu ya urai kwa watanzania walioko vijijini ambao ndio wengi na ndo wapiga kura.

Naamini kipimo cha ushindi kipo katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 maana ndiyo hujenga msingi wa ushindi wa uchaguzi mkuu. Unapokuwa na viongozi wa serikali za mitaa wa chama chako inamaana kuwa chama kimewafikia wananchi wa maeneo hayo. Wananchi wanachagua chama kilichokaribu nao. Tumeshuhudia namna ambavyo pasipo kutarajiwa NCCR-Mageuzi wamepata wabunge katika baadhi ya majimbo, si kwa sababu walikuwa wazuri lakini ni kwa sababu walikuwa wanaonekana wapo katika hayo majimbo kwa muda mrefu.

Kwa maoni yangu 2014 si mabli na ukizingatia ukubwa wa hii nchi tunahitaji muda wa kutosha wa kukitambulisha chama kwa wananchi. Tunahitaji kupita kila kijiji na kufafanua matatitozo ya ufisadi yanavyoipeleka nchi hii pabaya.

Mimi naamini wananchi wengi hawaipendi CCM ila hawajui wachague nini badala yake. Mimi nimejaribu kuchunguza wakati wa kampeni nikaona kuwa tatizo lilikuwa ni muda mdogo wakumfanya Dr. Slaa afahamike kwa wannchi wa vijijini. Tumefanya kazi ngumu ya kuwashawishi wazazi wetu huko vijijini lakini ilikuwa ni vigumu kutuamini kwa sababu hawakuwahi kukisikia chama cha CHADEMA wala Dr. Slaa.

Nchi hii ni ya Chadema na wapinzani wengine 2015 kama tutatajipanga vizuri maana tumeona jinsi watu walivyoweza kuhamasika na kubadilika katika kipindi cha siku 70 tu na kuleta haya mabadiliko makubwa ambayo CCM hawamini macho yao hata kidogo.Ukweli ni kwamba Chadema ndiyo inatawala nchi hii maana halmashauri katika majiji na miji mingi zitaongozwa na Chadema sasa.

Tunahitaji kuanza mapambano sasa ya kushinda kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa hapo 2014. Tusifanye makosa ya kuuchukulia uchaguzi huu kuwa hauna maana kwetu itakuja kula kwetu 2015.

Tushutuke sasa tuanze kazi mpaka kieleweke, Ruzuku ya chama na michango ya wakereketwa ndiyo iwe kazi yake kwa miaka hii mitatu inayokuja.

Naomba kuwasilisha.......................
kwa kifupi chadema mjikung`ute kumaliza ukiritimba wa kikabila na kiokoo ndani ya chama kwanza, mzee slaa aweke sawa mambo ya ndoa, 2015 rudini atlist mtaongeza idadi hata ya asilimia 3% hivi
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Hizo ndo strategy za Chama cha mafisadi, hamna jipya ndiyo maana mnakimbilia kusingizia UKABILA na UDINI. Tanzania hakuna mambo kama hayo mimi mwenyewe sijui hata kabila la Dr. SLaa lakini na muunga mkono japo ninatokea kabila kubwa kuliko yote Tanzania ambalo tukiamua kuchukua nchi kupitia ukabila wala hakuna atakaye tuzuia.

Kama ni ukabila basi Kabila la CHADEMA ni kubwa maana liko nchi nzima.... toka MBEYA,RUKWA, MWANZA, MUSOMA, IRINGA, Kilimanjaro,ARUSHA, MANYARA, DAR KIGOMA,KAGERA,SIGINDA,SHINYANGA.

Kimbuga kinakuja wala hakuna atakayezuia 2015, lazima mabadiliko yatimie. Kuleni sana hii miaka mtano ila mjue mtavitapika baada ya 2015 maana hukuna jiwe litakalo bakia juu ya jingine lazima mafisadi mrejeshe. Hatakama mtakuwa mmekufa bado watoto wenu wataiona nchi hii ni Ahera. Maisha yatabadilika ni kama LAZARO na yule tajiri... kama ni msomi wa maneno ya Mungu unalitambua hilo na litatimia pasipo shaka!
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Wapendwa wanajamvi la JF, napenda kuwapongezeni kwa kazi nzuri tuliyoifanya ya kukifikisha chama chetu na Rais wetu Dr. Slaa hapa tulipo hii Leo. Ni ukweli usiofichika kwamba CHADEMA tumemefanya kazi nzuri naimewakuna wengi wapenda maendeleo na wanaochukia dhuluma wanayofanyiwa watanzania na serikali ya mafisadi. Tumeona mafisadi wameongezeka pia mwaka huu maana CCM sasa ni chama cha wafanyabiashara wanaoingia Bungeni ili kulinda maslahi haramu wanayojipatia ndani ya nchi yetu.

Naamini kila mmoja wetu anatambua kuwa bado tunayo kazi ngumu ya kuikomboa nchi hii kutokana na udharimu unaoendelea hivi leo nchini kwetu. Ugumu wa kazi yetu hauko katika kupambana na mafisadi ana kwa ana bali upo katika kuwaamusha usingizini watanzania waliolala huko vijijini. Mimi naamini nchi hii itakombolewa kwa elimu ya urai kwa watanzania walioko vijijini ambao ndio wengi na ndo wapiga kura.

Naamini kipimo cha ushindi kipo katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 maana ndiyo hujenga msingi wa ushindi wa uchaguzi mkuu. Unapokuwa na viongozi wa serikali za mitaa wa chama chako inamaana kuwa chama kimewafikia wananchi wa maeneo hayo. Wananchi wanachagua chama kilichokaribu nao. Tumeshuhudia namna ambavyo pasipo kutarajiwa NCCR-Mageuzi wamepata wabunge katika baadhi ya majimbo, si kwa sababu walikuwa wazuri lakini ni kwa sababu walikuwa wanaonekana wapo katika hayo majimbo kwa muda mrefu.

Kwa maoni yangu 2014 si mabli na ukizingatia ukubwa wa hii nchi tunahitaji muda wa kutosha wa kukitambulisha chama kwa wananchi. Tunahitaji kupita kila kijiji na kufafanua matatitozo ya ufisadi yanavyoipeleka nchi hii pabaya.

Mimi naamini wananchi wengi hawaipendi CCM ila hawajui wachague nini badala yake. Mimi nimejaribu kuchunguza wakati wa kampeni nikaona kuwa tatizo lilikuwa ni muda mdogo wakumfanya Dr. Slaa afahamike kwa wannchi wa vijijini. Tumefanya kazi ngumu ya kuwashawishi wazazi wetu huko vijijini lakini ilikuwa ni vigumu kutuamini kwa sababu hawakuwahi kukisikia chama cha CHADEMA wala Dr. Slaa.

Nchi hii ni ya Chadema na wapinzani wengine 2015 kama tutatajipanga vizuri maana tumeona jinsi watu walivyoweza kuhamasika na kubadilika katika kipindi cha siku 70 tu na kuleta haya mabadiliko makubwa ambayo CCM hawamini macho yao hata kidogo.Ukweli ni kwamba Chadema ndiyo inatawala nchi hii maana halmashauri katika majiji na miji mingi zitaongozwa na Chadema sasa.

Tunahitaji kuanza mapambano sasa ya kushinda kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa hapo 2014. Tusifanye makosa ya kuuchukulia uchaguzi huu kuwa hauna maana kwetu itakuja kula kwetu 2015.

Tushutuke sasa tuanze kazi mpaka kieleweke, Ruzuku ya chama na michango ya wakereketwa ndiyo iwe kazi yake kwa miaka hii mitatu inayokuja.

Naomba kuwasilisha.......................

Naunga mono hoja yako mkuu,
Labda niongezee tu kidogo kwamba hapa jukwaani kuna watanzania wengi sana wana mageuzi, ningedhani kwamba sasa ni muda muafaka kwao kutoka kwenye key boards na kuingia kwenye "michakato" ya kisiasa ili waweze kusaidia kuongeza nguvu. Ni vizuri kweli vyama vya upinzani vikajipanga mapema kwa kuwa karibu na wananchi kwa kufungua matawi mitaani na vijjini ili badala ya kusubiri kipindi cha uchaguzi kwa kuwa muda huo tayari ccm wanakuwa karibu na wananchi muda wote huo na kuwa rahisi kuwarubuni. Hapa inabidi vyama vya upinzani vicheze huu mchezo dhidi ya ccm mtu na mtu, hakuna kuwapa nafasi hata kidogo.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
kwa kifupi chadema mjikung`ute kumaliza ukiritimba wa kikabila na kiokoo ndani ya chama kwanza, mzee slaa aweke sawa mambo ya ndoa, 2015 rudini atlist mtaongeza idadi hata ya asilimia 3% hivi

CCM yenyewe ni ya kidini na kifamilia haifai inanuka. Ndio maana walikoshindwa watu wanataka kufunga hata ofisi zao wasizione kabisa
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
CCM yenyewe ni ya kidini na kifamilia haifai inanuka. Ndio maana walikoshindwa watu wanataka kufunga hata ofisi zao wasizione kabisa
The Following User Says Thank You to hmethod For This Useful Post:

Mchukia Fisadi (Today)​
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
kwa kifupi chadema mjikung`ute kumaliza ukiritimba wa kikabila na kiokoo ndani ya chama kwanza, mzee slaa aweke sawa mambo ya ndoa, 2015 rudini atlist mtaongeza idadi hata ya asilimia 3% hivi
Sisi m ndio chama cha kidini Tanzania i.e uislamu na ndicho chama cha kifamilia wacha tu kuwa cha kikabila.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Ccm=chama cha mafisadi
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
wapendwa wanajamvi la jf, napenda kuwapongezeni kwa kazi nzuri tuliyoifanya ya kukifikisha chama chetu na rais wetu dr. Slaa hapa tulipo hii leo. Ni ukweli usiofichika kwamba chadema tumemefanya kazi nzuri naimewakuna wengi wapenda maendeleo na wanaochukia dhuluma wanayofanyiwa watanzania na serikali ya mafisadi. Tumeona mafisadi wameongezeka pia mwaka huu maana ccm sasa ni chama cha wafanyabiashara wanaoingia bungeni ili kulinda maslahi haramu wanayojipatia ndani ya nchi yetu.

Naamini kila mmoja wetu anatambua kuwa bado tunayo kazi ngumu ya kuikomboa nchi hii kutokana na udharimu unaoendelea hivi leo nchini kwetu. Ugumu wa kazi yetu hauko katika kupambana na mafisadi ana kwa ana bali upo katika kuwaamusha usingizini watanzania waliolala huko vijijini. Mimi naamini nchi hii itakombolewa kwa elimu ya urai kwa watanzania walioko vijijini ambao ndio wengi na ndo wapiga kura.

Naamini kipimo cha ushindi kipo katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 maana ndiyo hujenga msingi wa ushindi wa uchaguzi mkuu. Unapokuwa na viongozi wa serikali za mitaa wa chama chako inamaana kuwa chama kimewafikia wananchi wa maeneo hayo. Wananchi wanachagua chama kilichokaribu nao. Tumeshuhudia namna ambavyo pasipo kutarajiwa nccr-mageuzi wamepata wabunge katika baadhi ya majimbo, si kwa sababu walikuwa wazuri lakini ni kwa sababu walikuwa wanaonekana wapo katika hayo majimbo kwa muda mrefu.

Kwa maoni yangu 2014 si mabli na ukizingatia ukubwa wa hii nchi tunahitaji muda wa kutosha wa kukitambulisha chama kwa wananchi. Tunahitaji kupita kila kijiji na kufafanua matatitozo ya ufisadi yanavyoipeleka nchi hii pabaya.

Mimi naamini wananchi wengi hawaipendi ccm ila hawajui wachague nini badala yake. Mimi nimejaribu kuchunguza wakati wa kampeni nikaona kuwa tatizo lilikuwa ni muda mdogo wakumfanya dr. Slaa afahamike kwa wannchi wa vijijini. Tumefanya kazi ngumu ya kuwashawishi wazazi wetu huko vijijini lakini ilikuwa ni vigumu kutuamini kwa sababu hawakuwahi kukisikia chama cha chadema wala dr. Slaa.

Nchi hii ni ya chadema na wapinzani wengine 2015 kama tutatajipanga vizuri maana tumeona jinsi watu walivyoweza kuhamasika na kubadilika katika kipindi cha siku 70 tu na kuleta haya mabadiliko makubwa ambayo ccm hawamini macho yao hata kidogo.ukweli ni kwamba chadema ndiyo inatawala nchi hii maana halmashauri katika majiji na miji mingi zitaongozwa na chadema sasa.

Tunahitaji kuanza mapambano sasa ya kushinda kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa hapo 2014. Tusifanye makosa ya kuuchukulia uchaguzi huu kuwa hauna maana kwetu itakuja kula kwetu 2015.

Tushutuke sasa tuanze kazi mpaka kieleweke, ruzuku ya chama na michango ya wakereketwa ndiyo iwe kazi yake kwa miaka hii mitatu inayokuja.

Naomba kuwasilisha.......................
good points
let us join solidarity power.
One day yes.....
It is possible....
5,000,000. Voters.....
Amazingly.................
I still dont believe......
Is it tanzania surely 40 million people to whom 19,000,000 were proposed to vote. And only 5,000,000 turnout........
No...no....!!!!
Dr slaa has got something to do with tanzanians surely let us be honest.

 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,286
Likes
1,344
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,286 1,344 280
kwa kifupi chadema mjikung`ute kumaliza ukiritimba wa kikabila na kiokoo ndani ya chama kwanza, mzee slaa aweke sawa mambo ya ndoa, 2015 rudini atlist mtaongeza idadi hata ya asilimia 3% hivi
kweli huna akili kabisa, mi nadhani ccm ndio kuna ukiritimba kwa sababu naona wanachaguana wale wale kila siku mara mtoto wa fulani mara kimada wa fulani, nyie wachovu mnaambulia tshirt na kofia. Pole sana
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Mwaka 2015 CCM hawatapata wagombea wazuri zaidi ya mafisadi hao hao ambao lazima tuweke strategic ya kuwang'oa. Sisi tutatumia vijana wenye uwezo wa kujenga hoja acha watumie pesa zao watu watakula na itakula kwao kama DIARO na MASHA! PESA siyo mtaji tena wa kupata ubunge katika majimbo yaliyozinduka usingizini. Ndiyo maana vita yetu iwe ni dhidi ya Ujinga wa wapiga kura kukosa elimu ya urai.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,155
Likes
698
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,155 698 280
kwa kifupi chadema mjikung`ute kumaliza ukiritimba wa kikabila na kiokoo ndani ya chama kwanza, mzee slaa aweke sawa mambo ya ndoa, 2015 rudini atlist mtaongeza idadi hata ya asilimia 3% hivi
Mimi nawasifu sana wachaga kwa kutumia ukabila kukijenga chama kwani historia inaonyesha waanzilishi ni wao .Walikuwa na haki ya kufanya hivyo lakini muda unavyozidi kwenda wachaga wanaruhusu milango kufunguka bila kufarakana kama ilivyokuwa NCCR-Mageuzi.Leo hii tunashuhudia chadema si ya wachaga tena ni ya watanzania kwa taarifa yenu wabunge wengi ndani ya chadema mwaka huu ni wa kabila la WASUKUMA( sHIBUDA, KASULUMBAYI, OPULUKWA, Pro.Kahigi na Dr.Mbasa) sasa hapo utasema cham ni cha wasukuma.

Tusiwe na mawazo mgando kama maziwa.
Tunawapongeza sana Mbowe na familia yake, Ndesa na familia yake bila kumsahau Mwasisi mzee wetu Mtei bila mshikamano wao wa kichaga leo CHADEMA isingefika hapo ilipo kwa kuwa hawakujali ukabila ndiyo maana watu kama akina Zitto na KIPENZI CHETU dr.Slaa wao ndiyo wamewika zaidi na kuiletea sifa chadema kwa uchapaji kazi wao.Leo hii hapa Tanzania hakuna chama imara kama chadema.Wanaosema ukabila wale ni wahuni tu
 

Forum statistics

Threads 1,238,404
Members 475,954
Posts 29,319,438