Kipimajoto ITV: Tundu Lissu ndani ya nyumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimajoto ITV: Tundu Lissu ndani ya nyumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mamaya, Jun 1, 2012.

  1. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Mada leo ni kundi linalosababisha vurugu zanzibar je lipo juu ya sheria?
    Kamanda ameanza na kumnukuu nyerere.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Comrade's Tujongee na kumsikiliza Kamanda Tindu Lisu akiongea ITV mada vurugu za Zanzibar
     
  3. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anasema masuala ya udini kwenye vurugu za Zanzibar ni hoja ya kujishikiza tu. Suala zima ni utata wa muungano..
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Jamaa anahoji je huu muunganoni sawa na sheria aliyopewa nabii Musa kwa hiyo usiguswe?
     
  5. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh. Tindu Lisu amefungua mjadala wa Leo unaozungumzia vurugu za Zanzibar.
    Ameanza kwakutoa historian fupi ya Zanzibar ambapo ukristo ulianza zamani znz kuliko hata bara hivyo basi tunahitaji kutafuta chimbuko na wahusika wa vurugu hizo
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mlango wa amani ukifungwa, wa vurugu unafunguliwa!
     
  7. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kichwa cha habari hakina ushadidi na yaliyomo ndani
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anasema mlango wa amani ukifungwa unafunguka mlango wa vurugu. uwepo wa muungano ujadiliwe kwani katiba ya sasa inaruhusu kuuvunja kwa theluthi mbili ya kura za wabunge wa pande zote!
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mungu akubariki kwa taarifa mkuu.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Wapige kura bunge tumalize kazi
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mods: kuna thread nyingine humu. ziunganisheni!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa hapa kilaza,kaingia kwenye mjadala hana data,halafu ni anajiita mwanasheria,hawa ndio wanasheria uchwara
     
  13. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hasante bro, maana nilishaizima TV. Taarifa yako humu JF ndio imenifanya nikione hiki kipindi. Huyo Mzenji aliyevaa Magwanda amekaa karibu na Lisu anaitwa nani? maana naona nae anaongea ukweli mtupu.
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    anaitwa Hamad Yusufu
     
  15. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Muungano unajadiliwa katika kipima joto ITV. Wazanzibar wanalonga... Watawala wanatumia ubabe kuuendeleza muungano.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kuna sheikh anasema kuwa wananchi wako mbele kifikra viongozi wao wako nyuma kifikra,kwamba wao wananchi wanajua wanataka nini
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hamad Yusuf anasema, 'Wananchi wako mbele kimawazo, viongozi wako nyuma'.
     
  18. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mh Lisu anachambua vizuri sana suala la muungano. Jamaa anajua kujenga hoja huyu! Inanoga sana kumsikiliza.
     
  19. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    huyu Lissu ni jembe linalokata vibaya mno. Huyo jamaa aliyechelewa kuja hajui alilokuwa anaongea.
     
  20. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,137
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kuna hili dubwashika lenye koti la kijani linasema hoja ya kupinga muungano ni hoja ya Cuf,Lissu anampinga anasema Mzee jumbe na wanasheria wake waliwekwa kizuizin kwa kutaka kuujadili muungano,so suluhu ni kuruhusu mjadala wa Muungano!
     
Loading...