Kipima Uongo


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Kuna mama mmoja alifariki na kujikuta amefika mbele ya malaika wa mwenyezi Mungu ambaye alimfikisha kwenye chumba kilichojaa saa nyingi za mshale zisizo na kioo.

Yule mama akataka kujua zile saa zisizo na vioo kazi yake ni nini. Yule malaika akamwambia hizo zinapima uongo anaosema mwanadamu duniani, na kwenye chumba hicho kila binadamu kuna saa yake.

Ghafla yule mama akaona saa moja ambayo mshale wake hautembei akauliza ni ya nani. Malaika akamwambia hiyo ni ya mama Theresa na imewahi kutembea mara mbili tu basi ikasimama.

Alipotazama vizuri yule mama aliona saa chache sana ambazo hazitembei lakini nyingi zilikuwa zinatembea kwa kasi kubwa. Hivyo akaamua aulize kwa malaika ili amwonyeshe saa ya mume wake ilipo.

Malaika akamwambia ooh hiyo iko ofisini kwetu tunaitumia kama feni.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Kuna mama mmoja alifariki na kujikuta amefika mbele ya malaika wa mwenyezi Mungu ambaye alimfikisha kwenye chumba kilichojaa saa nyingi za mshale zisizo na kioo.

Yule mama akataka kujua zile saa zisizo na vioo kazi yake ni nini. Yule malaika akamwambia hizo zinapima uongo anaosema mwanadamu duniani, na kwenye chumba hicho kila binadamu kuna saa yake.

Ghafla yule mama akaona saa moja ambayo mshale wake hautembei akauliza ni ya nani. Malaika akamwambia hiyo ni ya mama Theresa na imewahi kutembea mara mbili tu basi ikasimama.

Alipotazama vizuri yule mama aliona saa chache sana ambazo hazitembei lakini nyingi zilikuwa zinatembea kwa kasi kubwa. Hivyo akaamua aulize kwa malaika ili amwonyeshe saa ya mume wake ilipo.

Malaika akamwambia ooh hiyo iko ofisini kwetu tunaitumia kama feni.
hahahahahah lol inaelekea mumeo alikuwa mwongo sana lol
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
oh oh my ribs!!!!!!!!!!!!!!:smile-big:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Huuwii asubuhi yote umeamua kunitanua mbavu zangu hii ungileta after lunch!kweli kazi ipo jf!jf for life
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,117
Likes
92
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,117 92 145
It's good hakuomba aonyeshwe za wanasiasa, nahisi zingekuwa zinatumiwa kugenerate umeme. :nono: :yield:
 
Kionambele

Kionambele

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
242
Likes
5
Points
0
Kionambele

Kionambele

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
242 5 0
It's good hakuomba aonyeshwe za wanasiasa, nahisi zingekuwa zinatumiwa kugenerate umeme. :nono: :yield:

nahisi za wanasiasa zitakuwa zimeungua kabisa kwa kuwa zimezalisha radi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380