Kipima Joto ITV:UKAWA ni Sons Of Isaack

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
11,642
2,000
Wakuu JF,
Naangalia kipima.joto ITV.
Kuna mtu mmoja kwa kweli amenifanya nipate usingizi mnono sana.
Amesema wana Israel walikaa Utumwani kwa Miaka Sabini,ndani ya Wana wa Israel kulikuwa na kabila dogo sana la watu wachache waliokuwa wanajulikana Sons of Isaack yaan watoto wa Isaka ambao ndio walikuja na suluhu ya kuwatoa wana wa Israel kutoka utumwani Mpaka kwenye nchi ya asali na maziwa, huyu mtu ametufananisha wa Tanzania wana wa Israel na UKAWA kama Sons of Isaack.
Muwe na usiku mwema.
 

Danny Jully

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,264
2,000
Wakuu JF,
Naangalia kipima.joto ITV.
Kuna mtu mmoja kwa kweli amenifanya nipate usingizi mnono sana.
Amesema wana Israel walikaa Utumwani kwa Miaka Sabini,ndani ya Wa Israel kulikuwa na kabila.dogo sana watu wachache waliokuwa wanajulikana Sons of Isaack yaan watoto wa Isaka, huyu mtu ametufananisha wa Tanzania wana wa Israel na UKAWA kama Sons of Isaack.
Muwe na usiku mwema.

Mkuu hukumalizia vizuri, alisema hao watoto wa Isaka ndio waliotambua kwamba wanatakiwa waondoke utumwani waelekee nchi ya ahadi, ndio akawafananisha na UKAWA.
 

Hamuyu

Senior Member
Mar 29, 2010
119
195
Bramo mtoa hoja uliyebandika andiko lako kwa maoni yake kwenye kipindi hiki cha kipima joto amesoma na amecheka sana, ni kweli kabisa tukaze buti.
 

umumura

Member
Apr 2, 2012
72
70
Kwakweli hata mimi nimemsikiliza anaonekana anaroho wa MUNGU, anasema ukweli, amenokosha sana, maneno ya kinywa chake yanatia hamasa na matumaini!
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Ata mimi apa huyo mchangiaji amenigusa sana na kunibadilisha kifikra. Nakwambia kwanzia leo siibezi tena Ukawa na J.pili lazima nikatoe sadaka.
Mungu ibariki Ukawa, Mungu wabariki na wazindue Watanganyika waliolala.
Nenda katoe sadaka tena kubwa sana ila ipo siku utaijutia hiyo sadaka.
 

Varbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,073
2,000
Katika maisha yangu nilikua najiambia kila siku mungu wape nguvu vyama vya upinzani viungane! Naiuhakika mungu amesikia kilio changu! Long live ukawa! Mungu awape nguvu muendelee kushikana!
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
11,642
2,000
Bramo mtoa hoja uliyebandika andiko lako kwa maoni yake kwenye kipindi hiki cha kipima joto amesoma na amecheka sana, ni kweli kabisa tukaze buti.

Kweli Mkuu...jama ni member JF.
Mpe gwala kwa niaba yangu
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
11,642
2,000
Umeguswa na nini cha ajabu kwenye hili dunia inawatu wa ajabu kweli yani unaguswa na ukawa kweli majanga.

Kwenye ile Safari ya wana wa Israeli Intarahamwr kama nyie pia walikuwako ambao kimsingi waliangamia na Farao kwenye bahari ya Sham.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom