Kipima Joto ITV: Rasimu ya katiba mpya - Je, inajibu matarajio ya wananchi kwa miaka 50 ijayo?


kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,859
Likes
2,276
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,859 2,276 280
Wakuu prof. Kabudi yupo ITV live akifafanua rasimu ya katiba mpya.wenye nafasi tumfuatilie pengine tunaweza ambua kitu..
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,859
Likes
2,276
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,859 2,276 280
Kwa ufupi anasema hii ni rasimu ya awali,itatolewa rasimu nyingine ambayo itakwenda kwenye bunge maalum la katiba.Hivyo yatarajiwe mengi zaidi kwenye rasimu hiyo. Pia studioni wapo wadau wa jukwaa la katiba.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Mmoja wa wasomi waliobobea sana kwenye sheria... Akiongea unatamani uendelee kumsikiliza...
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,859
Likes
2,276
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,859 2,276 280
Kwa jinsi nilivyomwelewa prof.Kabudi anajaribu kutetea kile walichokubaliana na wanatume wenzake.maoni halisi ya wananchi yapo pembeni.hivi kwenye rasimu wanataka jaji mkuu aendelee kuteuliwa na rais halafu wale walioshindwa kwa hila waende mahakama ya juu kufungua kesi ya kupinga matokeo ya rais huyo huyo ambae anapaswa kumteua jaji mkuu.tafakari chukua hatua..
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,477
Likes
1,260
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,477 1,260 280
Hoja za prof. Kabudi zinaonyesha wanatume pushed their own agenda kuliko maoni ya wananchi.
 
LURIGA

LURIGA

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
896
Likes
525
Points
180
LURIGA

LURIGA

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
896 525 180
Ni mwanzo mzuri katika kelekea kupata katiba mpya ya Tanzania na Tanganyika pia. Kila kitu huwa kina mwanzo na mara nyingi mwanzo ni mugumu! Watanzania tuache kulaumu wakati bado tuna nafasi kubwa tu ya kutoa maoni yetu katika kuboresha katiba yetu!
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
28
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 28 145
Baada ya kumalizika kwa Kipima joto mambo mengi yamejitokeza
1. Watanzania wanaonekana kuisoma rasimu kutoka midomoni mwa watu wachache wenye maslaha yao.
2. Watanzania wengi na hata wasomi na hili linaonekana hata kwenye maoni ya wengi hawajui kuwarasimu hii ni rasimu ya Serikali moja tu yaani ile ya shirikisho hivyo kila mwenye upuuzi wake atauweka katika serikali ya kwao Tanganyika au Zanzibar.
Hivyo ndugu zetu wa Tanganyika jitahidini kuunda Katiba yenu ambayo mtatia kila kitu na mtakuwa na uwezo wa kupanga mnataka nini.badala ya kuendelea ile tabia ya kuwapangia wenzenu!
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083