Kipigo cha Walemavu:Watetezi wa haki za binadamu wametoa tamko

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,514
2,000
Je,watu hawa wa kutetea haki za binadamu wamejitokeza kutoa kauli yoyote kuhusu kupigwa kwa walemavu?
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
6,913
2,000
aah we kila muda unapost tuu! achia na wenzio wapost bana, hadi unachosha! hauna kazi za kufanya huko ulipo?? hii ilikuwa na umuhimu gan wa kuanzisha post wakat ishajadiliwa sana kwenye post zilizopita, kwa nn usingeenda kuchangia Kule??
 

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
4,081
2,000
Siku hizi kituo hiki kinazungumzia mikataba ya madini wamesahau majukumuu yao ya Human Right
 

esitena tetena

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
1,751
2,000
aah we kila muda unapost tuu! achia na wenzio wapost bana, hadi unachosha! hauna kazi za kufanya huko ulipo?? hii ilikuwa na umuhimu gan wa kuanzisha post wakat ishajadiliwa sana kwenye post zilizopita, kwa nn usingeenda kuchangia Kule??
mkuu, lakini jf sio kama line ya simu kuwa sms zikijaa hazifiki. ndio maana nawe post yako tumeiona.
ukiona post yake huipendi unaweza tu kuuchuna.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom