Kipi unatakiwa ufanye endapo mkeo akikunyima unyumba?

Chairman Lee

JF-Expert Member
Mar 11, 2015
991
1,000
Wanajamvi habari za mda huu , kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro ya ndoa inayosababishwa na unyumba.

Je kipi unatakiwa kufanya endapo mkeo akikunyima unyumba, Tena ukimuomba no Vita sio Vita ya kitoto na ukimulazimisha Sana utaona anapiga kelele Kama vile anabakwa.
Mbake ni halali yako kisheria.
 

chama mpangala

JF-Expert Member
Sep 3, 2015
426
1,000
Wanajamvi habari za mda huu , kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro ya ndoa inayosababishwa na unyumba.

Je kipi unatakiwa kufanya endapo mkeo akikunyima unyumba, Tena ukimuomba no Vita sio Vita ya kitoto na ukimulazimisha Sana utaona anapiga kelele Kama vile anabakwa.
Suluhisho ni kumpandisha Cheo tu! Awe Mke mkubwa! Unamleta mke mdogo amsaidie kazi iliyomshinda!

Na hii tabia inakomaa sana pindi akiwa na mtoto yaani anajisahau kabisa majukum yake anajiweka busy na mtoto!
 

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
2,273
2,000
Wanajamvi habari za mda huu , kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro ya ndoa inayosababishwa na unyumba.

Je kipi unatakiwa kufanya endapo mkeo akikunyima unyumba, Tena ukimuomba no Vita sio Vita ya kitoto na ukimulazimisha Sana utaona anapiga kelele Kama vile anabakwa.
Mkuu ingia kwenye Badoo utakula kuanzia wamama, wadada na watu wazima 40+
 

50thebe

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,883
2,000
Wanajamvi habari za mda huu , kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro ya ndoa inayosababishwa na unyumba.

Je kipi unatakiwa kufanya endapo mkeo akikunyima unyumba, Tena ukimuomba no Vita sio Vita ya kitoto na ukimulazimisha Sana utaona anapiga kelele Kama vile anabakwa.
Mke mmoja amekuwa Mama Mzazi?
 

Mao ze dong

JF-Expert Member
Aug 28, 2012
799
1,000
Wanaume tumebaki wachache sana aise. Yaani mi ndio mwanaume alafu mwanamke alete mambo ya kisoro hivi. Nadhani utakua hutokei Arusha ndugu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom