Kipi unatakiwa ufanye endapo mkeo akikunyima unyumba?

MusuKuma

Member
Jan 30, 2021
21
75
Wanajamvi habari za mda huu, kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro ya ndoa inayosababishwa na unyumba.

Je kipi unatakiwa kufanya endapo mkeo akikunyima unyumba, tena ukimuomba ni vita sio vita ya kitoto na ukimlazimisha sana utaona anapiga kelele kama vile anabakwa.
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
5,615
2,000
Wanajamvi habari za mda huu , kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro ya ndoa inayosababishwa na unyumba.

Je kipi unatakiwa kufanya endapo mkeo akikunyima unyumba, Tena ukimuomba no Vita sio Vita ya kitoto na ukimulazimisha Sana utaona anapiga kelele Kama vile anabakwa.
Dawa ya mke ni mwanamke mwenzie.
Unajilia huko unatosheka ukirudi home unakuwa friendly tuu, ila kwa mambo ya unyumba unauchuna kabisaaa
 

T11

JF-Expert Member
Oct 11, 2017
4,914
2,000
Tafuta likizo moja mtoke on a vacation, muende hotel flan, mtembelee vivutio vya utalii, show love, msifie alivyo mzuri katika a billions of women, usiku mwenyewe ataachia mapaja, gonga show ya kibabe kama ile ya first time mlikutana,

Mkirudi kwenye vacation yenu, penzi lenu jipyaaaaaaa,

PS: sehemu moja kila siku inachosha.

Sent from my SM-G900F using JamiiForums mobile app
Hili ni kwa upande wenu wafilipino.

Kwa waswahili kama sisi unatushaurije?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom