Kipi ni chuo bora kwa kozi za Engineering kati ya UDSM,DIT na MUST ?

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
11,292
2,000
Engineering siyo kama chooni ambako kila mtu anaweza kuingia. Ila kama unaweza nenda UDSM ambako utaandaliwa kwa level ya kimataifa.
 

Alpha Blondy

JF-Expert Member
Oct 6, 2018
283
500
Mwambie aje DIT, ila ajiandae kupiga msuli kweli kweli, mimi napiga electrical tukienda kufungua naingia mwaka wa pili,
Kama ni dogo anaejielewa niconnect nae, nimpe mbinu za pale maana mwaka wa kwanza unasumbua sana mambo yanakuwa mengi, yanachanganya kabla hajakaa vizuri test one izo hapa kabla haujajiweka sawa test twoo nazo izo, kabla mtu hajapumua UE inaanza,
Si ajabu kutoka na sup 5 kati ya module 10, mtu hapo ndo anaanza kukichukia chuo na kuona mambo ni magumu,
Ila ukiwa na mtu wa kukuelekeza mambo yanavyokua mapema unapita kirahisi sana.
 

Valsava

Senior Member
Aug 16, 2015
138
225
Mwambie aje DIT, ila ajiandae kupiga msuli kweli kweli, mimi napiga electrical tukienda kufungua naingia mwaka wa pili,
Kama ni dogo anaejielewa niconnect nae, nimpe mbinu za pale maana mwaka wa kwanza unasumbua sana mambo yanakuwa mengi, yanachanganya kabla hajakaa vizuri test one izo hapa kabla haujajiweka sawa test twoo nazo izo, kabla mtu hajapumua UE inaanza,
Si ajabu kutoka na sup 5 kati ya module 10, mtu hapo ndo anaanza kukichukia chuo na kuona mambo ni magumu,
Ila ukiwa na mtu wa kukuelekeza mambo yanavyokua mapema unapita kirahisi sana.
Ntakucheck
 

babumapunda

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
4,636
2,000
Mwambie aje DIT, ila ajiandae kupiga msuli kweli kweli, mimi napiga electrical tukienda kufungua naingia mwaka wa pili,
Kama ni dogo anaejielewa niconnect nae, nimpe mbinu za pale maana mwaka wa kwanza unasumbua sana mambo yanakuwa mengi, yanachanganya kabla hajakaa vizuri test one izo hapa kabla haujajiweka sawa test twoo nazo izo, kabla mtu hajapumua UE inaanza,
Si ajabu kutoka na sup 5 kati ya module 10, mtu hapo ndo anaanza kukichukia chuo na kuona mambo ni magumu,
Ila ukiwa na mtu wa kukuelekeza mambo yanavyokua mapema unapita kirahisi sana.

mwaka wa pili beng miaka mitatu au minne??
 

HFOOO

JF-Expert Member
Aug 6, 2018
683
1,000
Kakutane na kitu inaitwa mathematics engineering nahisi utaelewa vizuri na bado babu yake Code duuh shikamoo udsm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom