Kipi hasa wanawake wanachokiangalia kabla ya kumkubali mwanaume na kujenga mahusiano ya maana?


H

hammie

New Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
H

hammie

New Member
Joined Sep 16, 2011
1 0 0
nataka kujua ni sifa zipi wanawake wanaangalia kwa mwanaume
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
tunahitaji vitu vingi.......
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kila mtu na sifa zake.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
nataka kujua ni sifa zipi wanawake wanaangalia kwa mwanaume
mimi ni mwanaume na kwa uzoefu wangu ni kwamba wanaangalia zaidi hela,...kwa hiyo kama hauna msiko sahau kuambiwa baby i l.......you so much
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Huwa hawaangalii ila wanasikiliza mvuto wa maneno unaommwagia, akiridhika anakupa mwenyeweee
 
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
asilimia kubwa huangalia maslah yao kama je atakapokuwa na huyo mwanaume shida zake zitatatulikwa,then ndo love inafuata,Lakin kitu kingine wachache huaangalia mapenzi ya dhati then ndo mengine yanafuata.................
na mara nyingi mapenzi ya siku hizi huwa hayanaga formula huwa yanatokea tu ,,,watu wanapenda kwa muonekano wa nje
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
fweza ndugu yangu! Mademu wa siku ìzi ukiwa nazo utaambiwa "baby you make of crazy!" hata kama una umri wa karne 1.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
Mr husband......we hujui zaidi ya hela kuna vitu vingine.......
ndio uniambie sasa,...maake wengine tumekimbiwa na wake zetu eti kisa atu_afford kulipa bill.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Cku hizi hawafikirii jesho leo ukiwa na mshiko mtoe out unalamba hapo hapo
 

Forum statistics

Threads 1,214,549
Members 462,703
Posts 28,516,082