Kipi chuo bora cha ualimu wa Sanaa kati ya UDOM na MKwawa?

adna yuzo

JF-Expert Member
Aug 1, 2014
1,038
2,000
Heloo, vipi wakuu

Naomba kujuzwa zaidi au kutaka ufafanuzi zaidi juu ya chuo kizuri cha ualimu wa sanaa hapa Tanzania.
.
kwa upande wangu nimeandika Dodoma na Mkwawa hivo nataka hapa kimoja kiwe first priority, sasa kipi kiwe cha kwanza??

Kwa upande wa pili nimechagua Logistics and Transportation bachelor NIT, naomba kujuzwa ni nzuri? Pia naweza jiajiri nikipangiwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom