kipato cha mtanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipato cha mtanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamikaze, Feb 23, 2011.

  1. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Jamani wana JF kuna kitu nimekuwa nikijiuliza kwa muda, kwa maisha ya sasa yalivyokuwa magumu kwa mtanzania aishie Dar ni shilingi ngapi kwa mwezi kama mshahara yaweza kumtosha angalau kupambana na hali ya maisha ya sasa.

    Tuangalie kwa mtu ambae yuko single na anaishi peke na kapanga chumba/vyumba na mtu ambaye ameoa,kapanga na ana mtoto mmoja au wawili.Kuna watu kadhaa nimeongea nao na wenyewe wamekuwa na maoni tofauti wengine wanasema 500,000-800,000 na 1000,000-1,300,000.

    Wana jf naomba kuwakilisha na natumai nitapata maoni mengi kutoka kwenu, natanguliza shukrani kwenu
     
Loading...