Kipanya:Kila mtu siku hizi ni Mchambuzi,Mwandishi Kwenye Mitandao Ya Kijamii.


samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,067
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,067 280
Kama waandishi wenyewe wameng'ang'ania vibahasha unadhani watu watafanyaje?
Zama zimebadilika, na ndio maana na yeye anatangaza redio binafsi zama zisingebadilika sijui kama angeipata bahati hiyo kule TBCCM.
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,262
Likes
3,543
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,262 3,543 280
ndio maana yake.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,220
Likes
29,868
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,220 29,868 280
Na kila Tatizo la kutokutii sheria utasikia Tuelimishwe,tuhamasishwe, tupewe elimu ya kutosha,tupewe muda n.k Mi tabia za Kitanzania nazipe da sana kwa kuwa zinakuepusha na Misungo ya mawazo ya kijinga kiiinga.
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,161