Kipanya kapiga Ikulu, yaani mwanao afe wa jirani apone

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
FB_IMG_1553190681625.jpg
 

Petition

Senior Member
May 28, 2014
117
250
Kipanya ni akili kubwa, mchoro mmoja unatoa habari iliyokamilika.
Uzuri wa katuni kila mtu anaweza kutafsiri anavyoona, kwa hiyo huwezi kudhibitisha unachodhani mchoraji alimaanisha.
Big up Kipanya, unatumia kipaji chako kueleza ukweli
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Feb 3, 2015
2,358
2,000
"Katumwa na mabeberu,Kipanya sio mzalendo"

Jamaa akijinadigi kuwa ni mzalendo huwa namshangaa sana kwa kukosa soni!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom