Kipanya kanichana mbavu zangu usiku huu kwa katuni zake. Check hii hapa

Aug 14, 2014
67
0
Jamani Hasheem Rungwe anachukuliwa poa
 

Attachments

  • 1445718460065.jpg
    File size
    30.3 KB
    Views
    6,336

Tareeq

JF-Expert Member
May 3, 2010
782
500
Kama itakuwa kura za Lowasa /Magufuli hazitatosha ni vyama gani vitajiunga na wakubwa hawa wawili kutengeneza serikali ya NSETO
 

Jidu

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
1,195
2,000
Kampeni zake zimejaa ahadi wakati mwingine utekelezaji wake ni mdogo aliahidi huko Tabora sijui sehemu gani ila watu wa hapo walikuwa na shida ya maji na kuwaambia ataleta maji kwa Ndege wakimchagua!Huyo ndio Uncle Hashim!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom