Kipakacha


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,318
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,318 280
Jamani mmekiona kipakacha? Kipakacha ni mwanachama mpya wa JF, karibu sana kipakacha katika ukumbi wetu huu mwanana. Huko kwenye kipakacha umeficha nini?....:) mbona kipakacha kimetunatuna...:) Haya karibu sana JF!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
WHEN I WAS A KID WE USED TO SING A FUNNY SONG ........inspection......x2
pakacha si mzigo.....
IT WAS ABOUT A 'BABU' WHO WAS ABOUT TO BE CHECKED...(airport,police st,check point etc)BUT INSPECTORS WANTED 'BABU'TO OPEN HIS 'MSULI'SO THAT 'MZIGO'TO BE CHECKED,'BABU'SAID IT IS NOT 'MZIGO' BUT SIMPLY A SMALL 'PAKACHA'.......STILL INSPECTORS INSISTED TO CHECK THE 'PAKACHA'.....THERE IS WHERE THE 'BABU' SAID....."PAKACHA SI MZIGO"
MKAGUZI ANASEMA WATU WOTE WAKAGULIWE 'BABU' ANASEMA HANA MZIGO WA KUKAGULIWA....!
 
N

Ngao

Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
33
Likes
0
Points
0
N

Ngao

Member
Joined Aug 21, 2007
33 0 0
Kweli yakhe! Pakacha si mzigo atii! Ila kilichomo pakachani ndo mzigo wenyewe! Lau pakacha halifungwi kama mzigo, aghalabu pakacha huwa wazi, kama yale yatembezeayo madafu, mboga na vikorokoro vingine. Ila kipakacha ni kidogo hicho, kama vile vibebavyo vitunda kama zambarau, shokishoki au hata halua wakati mwingine!
Basi tuyaache, ila jina la mwenzetu waama limeleta haiba ya aina yake jamvini JF. Karibu yakhe!! Na mie nina siku nyingi kidogo sijawa humu, n'likuwa shamba!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
Kweli yakhe! Pakacha si mzigo atii! Ila kilichomo pakachani ndo mzigo wenyewe! Lau pakacha halifungwi kama mzigo, aghalabu pakacha huwa wazi, kama yale yatembezeayo madafu, mboga na vikorokoro vingine. Ila kipakacha ni kidogo hicho, kama vile vibebavyo vitunda kama zambarau, shokishoki au hata halua wakati mwingine!
Basi tuyaache, ila jina la mwenzetu waama limeleta haiba ya aina yake jamvini JF. Karibu yakhe!! Na mie nina siku nyingi kidogo sijawa humu, n'likuwa shamba!
ULIKUWA SHAMBA ULIAGA LAKINI ? AU NDO ULIONDOKA KIMYA KIMYA? KARIBU NAWE.....!
 

Forum statistics

Threads 1,236,352
Members 475,106
Posts 29,255,023