Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa nchi kigeu geu je atatukomboa au uswahili tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Triple DDD, Jul 8, 2011.

  1. T

    Triple DDD Senior Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mitambo ya Dowans aka Richmond ilipokuwa inakuja Serikali ilifunga uwanja wa Ngd DAR ili kupisha

    mitambo ishuke na Rais wa nchi alionekana pale na koti lake kwenda kluilaki nak uwatangazia watanzania
    Tatizo la umeme litakuwa historia, Scandal ilipokuwakubwa akakana kwamba yy hahusiki na hawajui hao
    watu. Akamsikngia Lowasa ila Lowasa alitumuka tu kama kiongozi kama angekuwa yeyote. Juzi tumeshuhudia
    tena mitambo ile ile yule yule aliyeikana akiiuza kwa wamarekani kuficha ushahidi ilhali shitaka liko mahakamani.
    Baya zaidi kukubaliana na Hilary Clintony kwamba ni mipya na itazalisha umeme mkubwa.

    What the shame is this for CCm presida.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii habari tumeishaijadili sana humu jamvini!
     
  3. M

    MOSSAD II JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2013
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 3,976
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwamba Kikwete ni kiongozi mswahili swahili?
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,435
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    kwamba Jk hajielewi!
     
  5. Kilaga

    Kilaga JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2013
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 1,088
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hilo la uswahili swahili halipingiki. Mswahili hawezi kubadilika, ni basi tu kwamba watu wameweza kufanya lobing wakafanikiwa. Hata Hayati Baba wa Taifa alilijua sana hilo ndiyo maana alikomaa nao waswahiliswahili hao. Anyway, Mola tuepushe na kikombe hiki tena!!!!!
     
  6. N

    Nikukumbushe JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2013
    Joined: Jun 4, 2013
    Messages: 2,603
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lowasa aliwahi kusema kule Dodoma kuwa" mwenyekiti,ni jambo gani lililokuwa hulijui kuhusu Richmond" pia kauli ya Dr Mwakyembe bungeni alipokuwa anawasilisha ripoti ya uchunguzi wa Richmond alisema" tukiamua kuweka yote hadharani serikali serikali haitpona"
    my take: jk nae yumo kwenye Richmond sema waliamua kumtoa kafara Ndg Lowasa ili serikali ipone. Ndio maana mwl Nyerere alimkataa kwenye kinyang'anyiro cha Urais 1995 mwl alioona kuwa huyu mtu hafai.
     
  7. MAPUMA MIYOGA

    MAPUMA MIYOGA JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,039
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    haswa??? Wala hujawaza vibaya.
     
Loading...