Kiongozi wa ‘kina flani’ yamkuta ya kumkuta!

Ex Spy

Ex Spy

Senior Member
Joined
Jan 15, 2007
Messages
167
Points
1,000
Ex Spy

Ex Spy

Senior Member
Joined Jan 15, 2007
167 1,000
Naam,

Bwana E N amekutana na ‘Mkono wa Bwana’ jana jioni akitokea Bagamoyo.

Bonge la ajali! Miguu yote miwili kwishney.

Inadaiwa huyu ndiye huongoza operesheni za kuwaumiza watanzania.

Inavyoelezwa, ni beyond repair labda apelekwe ng’ambo. Akipelekwa huko pia tutawadondoshea kinachozidi kumkuta.

Ni siku chache kabla ya kurejea kwa Bwana T L.

Kumbuka, bwana mwingine almaarufu ‘Makichwa’ alikutana na ‘Mkono wa Bwana’ akanyakuliwa wakati Boss Kubwa akiwa ziarani Mbeya. Makichwa anadaiwa kuwa ndiye alikuwa ‘mashine ya kazi’.

Eid Mubarak
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,590
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,590 2,000
Yaani kwa akili zako unategemea kuna mtu wa kupoteza muda kukushawishi uamini?

Kama huyo Nyaulingo hajapata ajali ajitokeze basi kukanusha. It is that simple! Otherwise, you fools need to shut the f*ck up!
Yaani wewe unazidi kupotea.

Waokota hivyo vineno vya wazungu wajinga wa mitaani huko Glasgow (crack heads) na kisha wayaleta hapa JF!

Hakuna kingine cha mbolea ulichojifunza.

Nakuuliza tena wamkumbuka yule "handler" wako na huwa wamkumbuka kwa vijisenti hata elfu 20 ?
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,896
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,896 2,000
Masenaries wazuri kwa Afrika wanatoka Libya,Niger,Darfur na South Africa

Ukitaka pindua tawala hao ndio kazi zao

Ukiwa na budget nzuri wasiliana na blackwater USA ni security contractor wazuri sana wana state of art eqpts
Hakuna ma contractors nyoko kama hao BlackWaters...nafkiri watakuwa wanahusika na yale ya Libya...maana hapo hufanya fronting nyingi za US. Na unaweza kuta body of directors yote ni Army Generals and CIAs
 
B

bonabana

Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
81
Points
150
B

bonabana

Member
Joined Mar 5, 2016
81 150
Tatizo kubwa linaloikabili Idara ni uwepo wa vichwapanzi kama ninyi. Tangu habari ya Nyaulingo ilipoanza kusambaa mmeshindwa kabisa kuwa na consolidated strategy ya kudili nayo. Wengi wenu mnakimbilia kuhangaika na messengers badala ya message. Huku baadhi yenu mnakiri "anakuwa discharged" which indirectly ina-prove kuwa something did indeed happen to him, wengine are trying to refute the whole story.

Hiyo profession haiitwi INTELLIGENCE kama urembo. It means using INTELLIGENCE as in AKILI. Unfortunately most of you have none.

Mmefeli sana katika hii issue kwa sababu this is information warfare, the winners are ones who could make a particular story go viral regardless of ukweli/uongo wake.

Ujumbe ambao sio tu umefika bali pia umesambaa ni huu: PEOPLE HATE YOU IDIOTS WITH PASSION. No wonder most wanawaombea majanga. It's a wake-up call. Mbadilike. Tumikieni taifa badala ya mtu.
Mkuu chahali umeshamaliza kila kitu na sisi tusiokuwa na akili kubwa tumekuelewa, nimekuelewa.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,707
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,707 2,000
Mhhhhh!!!
Why usirudi kitengoni ukatumie hizo akili?

Expectation is your worse enemy for sure!!!!
Tatizo kubwa linaloikabili Idara ni uwepo wa vichwapanzi kama ninyi. Tangu habari ya Nyaulingo ilipoanza kusambaa mmeshindwa kabisa kuwa na consolidated strategy ya kudili nayo. Wengi wenu mnakimbilia kuhangaika na messengers badala ya message. Huku baadhi yenu mnakiri "anakuwa discharged" which indirectly ina-prove kuwa something did indeed happen to him, wengine are trying to refute the whole story.

Hiyo profession haiitwi INTELLIGENCE kama urembo. It means using INTELLIGENCE as in AKILI. Unfortunately most of you have none.

Mmefeli sana katika hii issue kwa sababu this is information warfare, the winners are ones who could make a particular story go viral regardless of ukweli/uongo wake.

Ujumbe ambao sio tu umefika bali pia umesambaa ni huu: PEOPLE HATE YOU IDIOTS WITH PASSION. No wonder most wanawaombea majanga. It's a wake-up call. Mbadilike. Tumikieni taifa badala ya mtu.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,707
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,707 2,000
Yaani kwa akili zako unategemea kuna mtu wa kupoteza muda kukushawishi uamini?

Kama huyo Nyaulingo hajapata ajali ajitokeze basi kukanusha. It is that simple! Otherwise, you fools need to shut the f*ck up!
Huu mkwara Wa kipuuzi sana aisee!
Namkumbuka mwehu mmoja wakati Wa uchaguzi mkuu 2015 alizusha cdf amekufa akakamatwa akapelekwa mahakamani akakomaa kuwa kama hajafa ajitokeze na wehu wenzie wakawa wanamjaza humu ndani as if cdf ndio anampa ugali...
Mwisho Wa siku cdf akatokezea siku kadhaa wakati Wa kuapishwa rais mkabaki kimya mpaka leo....
Haikutosha mlisadikisha watu humu eti rais Wa awamu ya tatu amejipiga risasi akajiua wakati akilazimisha wapinzani wakatae matokeo, mkasambaza habari kama moto wa petroli wenye kutumia akili zetu tukawatizama tu, siku ya kuapishwa rais ikulu mzee Wa awamu ya tatu akatokezea mkabaki mdomo wazi mkajifanya sio nyie mliosambaza upupu...

Kuna mambo mnazusha sana mnahisi wengine hawana critical thinking wote ni nyumbu migrant tu!!!
 
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
555
Points
500
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
555 500
hajafa. ila kapata ajali.
Huu mkwara Wa kipuuzi sana aisee!
Namkumbuka mwehu mmoja wakati Wa uchaguzi mkuu 2015 alizusha cdf amekufa akakamatwa akapelekwa mahakamani akakomaa kuwa kama hajafa ajitokeze na wehu wenzie wakawa wanamjaza humu ndani as if cdf ndio anampa ugali...
Mwisho Wa siku cdf akatokezea siku kadhaa wakati Wa kuapishwa rais mkabaki kimya mpaka leo....
Haikutosha mlisadikisha watu humu eti rais Wa awamu ya tatu amejipiga risasi akajiua wakati akilazimisha wapinzani wakatae matokeo, mkasambaza habari kama moto wa petroli wenye kutumia akili zetu tukawatizama tu, siku ya kuapishwa rais ikulu mzee Wa awamu ya tatu akatokezea mkabaki mdomo wazi mkajifanya sio nyie mliosambaza upupu...

Kuna mambo mnazusha sana mnahisi wengine hawana critical thinking wote ni nyumbu migrant tu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,325,716
Members 509,275
Posts 32,200,636
Top