Kiongozi wa ‘kina flani’ yamkuta ya kumkuta!

Ex Spy

Ex Spy

Senior Member
Joined
Jan 15, 2007
Messages
167
Points
1,000
Ex Spy

Ex Spy

Senior Member
Joined Jan 15, 2007
167 1,000
Naam,

Bwana E N amekutana na ‘Mkono wa Bwana’ jana jioni akitokea Bagamoyo.

Bonge la ajali! Miguu yote miwili kwishney.

Inadaiwa huyu ndiye huongoza operesheni za kuwaumiza watanzania.

Inavyoelezwa, ni beyond repair labda apelekwe ng’ambo. Akipelekwa huko pia tutawadondoshea kinachozidi kumkuta.

Ni siku chache kabla ya kurejea kwa Bwana T L.

Kumbuka, bwana mwingine almaarufu ‘Makichwa’ alikutana na ‘Mkono wa Bwana’ akanyakuliwa wakati Boss Kubwa akiwa ziarani Mbeya. Makichwa anadaiwa kuwa ndiye alikuwa ‘mashine ya kazi’.

Eid Mubarak
 
Nkosi Sekeleli

Nkosi Sekeleli

Member
Joined
Jan 29, 2014
Messages
33
Points
95
Nkosi Sekeleli

Nkosi Sekeleli

Member
Joined Jan 29, 2014
33 95
Yaani kwa akili zako unategemea kuna mtu wa kupoteza muda kukushawishi uamini?

Kama huyo Nyaulingo hajapata ajali ajitokeze basi kukanusha. It is that simple! Otherwise, you fools need to shut the f*ck up!
Kupata ajali siyo kitu cha ajabu.But the good news yuko fit hayo ya kuvunjika miguu ohooo kafa ni kelele za wajinga wachache.By the way wewe umekua kitengoni so sijui nin kigeni kwako mpk ushadadie huo upupu
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,973
Points
2,000
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,973 2,000
Malipo ni hapa hapa....
Naam,

Bwana E N amekutana na ‘Mkono wa Bwana’ jana jioni akitokea Bagamoyo.

Bonge la ajali! Miguu yote miwili kwishney.

Inadaiwa huyu ndiye huongoza operesheni za kuwaumiza watanzania.

Inavyoelezwa, ni beyond repair labda apelekwe ng’ambo. Akipelekwa huko pia tutawadondoshea kinachozidi kumkuta.

Ni siku chache kabla ya kurejea kwa Bwana T L.

Kumbuka, bwana mwingine almaarufu ‘Makichwa’ alikutana na ‘Mkono wa Bwana’ akanyakuliwa wakati Boss Kubwa akiwa ziarani Mbeya. Makichwa anadaiwa kuwa ndiye alikuwa ‘mashine ya kazi’.

Eid Mubarak
 
M

Manyovumpya

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
455
Points
500
M

Manyovumpya

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
455 500
leo ndio unatambua nchi ni yetu sote?? hahahaaa mnaloooo
Tunalo sie?? Kwani ww unaishi?? Hivi leo ikitolewa amri ya kulala sa saba mchana nani atalala kati ya mm na ww?? Kwahiyo mpaka hapo kati ya mm na ww nani analo??
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,914
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,914 2,000
jme

jme

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
4,228
Points
2,000
jme

jme

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
4,228 2,000
Kupata ajali siyo kitu cha ajabu.But the good news yuko fit hayo ya kuvunjika miguu ohooo kafa ni kelele za wajinga wachache.By the way wewe umekua kitengoni so sijui nin kigeni kwako mpk ushadadie huo upupu
Mkuu kwani huyo aliyepata ajali ametajwa jina?
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,914
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,914 2,000
Kuna mahali mererani wamezipakua sana haswa kwenye mgodi wa muhindi
Hakunaa mteule wa JIWE ambaye kachoka Huyo Mnyeti ni Bilionea wa hatari ana fedha kama MCHANGA fuatilia mkuu utaniambia,Utajiri wao wanaupata kutoka kwa wafanyabiashara kwa kuwablackmail na pia kuwafavor/kuwakingia kifua wafanye biashara smooth.
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,408
Points
2,000
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,408 2,000
Kupata ajali siyo kitu cha ajabu.But the good news yuko fit hayo ya kuvunjika miguu ohooo kafa ni kelele za wajinga wachache.By the way wewe umekua kitengoni so sijui nin kigeni kwako mpk ushadadie huo upupu
Umeulizwa utoe ufafanuzi? Naona mnaweza kuupoteza mwili wake kama mlivyopoteza ya wengine. The good news he is no more and some of you will follow God's wrath.
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,279
Points
2,000
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,279 2,000
Kupata ajali siyo kitu cha ajabu.But the good news yuko fit hayo ya kuvunjika miguu ohooo kafa ni kelele za wajinga wachache.By the way wewe umekua kitengoni so sijui nin kigeni kwako mpk ushadadie huo upupu
Watu wanayakataa matendo yake ya kinyama na kama mnafanya nae wewe acha kutetea uovu wake kwa visingizio visivyo na mashiko
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,408
Points
2,000
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,408 2,000
Hahaha naona Bujibuji ukweli unachoma moyo kama mkuki, hahaha, mna hangaika mno. Utendaji wa serikali ya awamu ya tano umewapagawisha kinoma, poleni. Ila ndiyo hivyo, Dkt Magufuli ni rais wa mioyoni mwa watanzania mpaka 2025, na tukiona vipi tutaandamana ili aongezewe mingine mitano
Ni rais wa wale 900 wa kanda ya ziwa na nyie mambumbumbu
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,279
Points
2,000
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,279 2,000
Huyo jamaa kadanganya huyo kwenye picha anaitwa Mahamudu Mringo, aliwahi kua naibu Meya wa Manispaa ya Kinondoni na ni mmiliki wa Shule/Vyuo binafsi zinaitwa Paradigms, mke wake ni Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usimamizi Usalama Mahali pa kazi kwa kifupi OSHA
Mringo ni jina la mtaani ni jina bandia lakini jina lake halisi ni nyaulingo
 

Forum statistics

Threads 1,325,699
Members 509,266
Posts 32,199,875
Top