Kiongozi wa Kenya aivulia kofia Tanzania, aiponda Kenya kwa sana.

mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
10,072
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
10,072 2,000
Naona hiyo singo ya ombaomba mmeikamata kweli kweli. Sawa hao wachache wametuharibia sifa. Kumbuka pia hao wahabeshi huko South Africa hawendi kutalii ni shida zinawapeleka. Ujuwe hilo
Bila kusahau hata Watz wanaenda hio SA omba omba tu.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,371
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,371 2,000
Hayo ni maoni yangu. Kuna Wakenya bado wanampenda Ruto lakini wengi wameanza kumuogopa. Mimi mwenyewe sijawahi penda huyo jamaa kutoka kitambo.
Kama ni mwizi mbona hajapelekwa mahakamani?
Maana DPP wenu mnamsifia sana.
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,505
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,505 2,000
Bila kusahau hata Watz wanaenda hio SA omba omba tu.
Hivi ninyi majambazi yenu yamejaa katika magereza ya Tanzania, na wengine wameuliwa, mbona hatuwasumbui?, ombaomba na jambazi, kipi ni kibaya?, majizi na majambazi wakubwa ninyi, ndio sababu hatutaki kuwaruhusu kuja bila Passport.
 
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
1,155
Points
2,000
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
1,155 2,000
Ukiwaona wanaongea hivo ujue wamebanwa kweli kweli
Hivi ninyi majambazi yenu yamejaa katika magereza ya Tanzania, na wengine wameuliwa, mbona hatuwasumbui?, ombaomba na jambazi, kipi ni kibaya?, majizi na majambazi wakubwa ninyi, ndio sababu hatutaki kuwaruhusu kuja bila Passport.
 
B

Bwana254

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
638
Points
500
B

Bwana254

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
638 500

Majirani zetu, lazima mkubaliane na ukweli kwamba, mzee Jommo Kenyatta aliwapoteza sana pale alipoamua kufuata siasa za ubepari zilizozidisha Ukabila. Matatizo yote yanayoikumba Kenya chanzo chake ni hicho.

Kenya haitokaa irudi tena barabarani, haya matatizo yatazidi kuongezeka siku hadi siku, mtapiga kelele na kulaumiana lakini hakuna jipya.

R.I.P. Nyerere, tunaona matunda ya ulichokua unapigania, hukuthamini viwanda vya "tooth paste" na sabuni, badala yake ulijenga misingi ya "Utu", umoja na mshIkamano, kupendana na kuthaminiana, kwamba hakuna mtu, dini wala kabila lililo bora zaidi ya wengine.
"Kenya haitorudi tena barabarani"...."matatizo yatazidi kuongezeka" ......."mtapiga kelele na kulaumiana lakini hakuna jipya".

Nimesoma tu fikra za kishetani za mtu ambaye ana roho mbaya,chuki sana na haitakii Kenya mema hata kidogo. To see Kenya burn gives you pleasure but let me tell you you're not God ukisema hayo.Even God gives redemption to the wayward so who are you to proclaim otherwise?
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,611
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,611 2,000
Kiongozi wenu kasema mjifunze Tanzania lakini bado mnambishia sijui mko namna gani ninyi?
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,611
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,611 2,000
Mmeambiwa mjifunze kwetu nalo hamtaki
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
10,749
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
10,749 2,000
Anawavisha watanzania kilemba cha ukoka.
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,505
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,505 2,000
Anawavisha watanzania kilemba cha ukoka.
Hahahaha, endeleeni na kiburi chenu muone jinsi jumba bovu linavyoendelea kuwavunjikia, tayari nchi yenu imeshatoka barabari inaelekea kusikojulikana.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,371
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,371 2,000
Kama si Nyerere Tz ingekuwa ilipiku Kenya miaka ya 70. Thanks to Kenyatta Sasa tunaongoza Ukanda wa East and Central Africa tukifuatwa na Ethiopia, Namba 3 wanajijua na ndio walioanzisha Uzi huu
Na kweli kenyatta aliwapa ulaji wakikuyu. Ndo maana ardhi yote yenye rutuba mnaimiliki ninyi.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,744
Points
1,500
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,744 1,500
Mfano aliotoa kwa Jiwe amekosea sana! Nahisi hajui kinachoendelea huko Chato....
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,697
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,697 2,000
Naona hiyo singo ya ombaomba mmeikamata kweli kweli. Sawa hao wachache wametuharibia sifa. Kumbuka pia hao wahabeshi huko South Africa hawendi kutalii ni shida zinawapeleka. Ujuwe hilo
Hakuna sifa wametuharibia hao ombaomba watz kama wapo Kenya watakuwa wameenda nchi sahihi kuombaomba Kwa sababu kuu Mbili
1 Kenya inatoshana nao Kwa sababu ya slum mob ombaomba wanapenda slum mf.wanapenda kuvaa nguo chafu chafu kuna jamaa alimpatia ombaomba nguo nzuri ombaomba akuzitaka kuzivaa
2 Uhuru ndiye ombaomba mkuu hivyo wapo Kwa baba yao kuunga mkono juhudi za kutembeza bakuli
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,697
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,697 2,000
Vile vile omba omba wenu wamejaa kila Kona ya Miji yote ya Kenya wakizungusha vibakuli.

Usisahau Hawa Wahabeshi hawaji Tz kutafuta ajira au maisha mazuri(Tz ni maskini tu hata kuishinda Uhabeshi) ila wanapitia tu Kama vile watapitia Zambia,Malawi na Zimbabwe kuelekea SA.
Hakuna sifa wametuharibia hao ombaomba watz kama wapo Kenya watakuwa wameenda nchi sahihi kuombaomba Kwa sababu kuu Mbili
1 Kenya inatoshana nao Kwa sababu ya slum mob ombaomba wanapenda slum mf.wanapenda kuvaa nguo chafu chafu kuna jamaa alimpatia ombaomba nguo nzuri ombaomba akuzitaka kuzivaa
2 Uhuru ndiye ombaomba mkuu hivyo wapo Kwa baba yao kuunga mkono juhudi za kutembeza bakuli
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,968
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,968 2,000
Ni ujinga tu kuanzisha thread za kubishania ufahari kati ya Tanzania na Kenya. Binafsi naamini kuna vitu vingi vya nchi moja kujifunza na kuiga kutoka kwa nchi nyingine. Huwa nawaona kama wajinga tu watu wanaoanzishaga threads za namna hii, wa pande zote
 

Forum statistics

Threads 1,326,734
Members 509,585
Posts 32,232,910
Top