Kiongozi wa Kenya aivulia kofia Tanzania, aiponda Kenya kwa sana.

joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,506
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,506 2,000

Majirani zetu, lazima mkubaliane na ukweli kwamba, mzee Jommo Kenyatta aliwapoteza sana pale alipoamua kufuata siasa za ubepari zilizozidisha Ukabila. Matatizo yote yanayoikumba Kenya chanzo chake ni hicho.

Kenya haitokaa irudi tena barabarani, haya matatizo yatazidi kuongezeka siku hadi siku, mtapiga kelele na kulaumiana lakini hakuna jipya.

R.I.P. Nyerere, tunaona matunda ya ulichokua unapigania, hukuthamini viwanda vya "tooth paste" na sabuni, badala yake ulijenga misingi ya "Utu", umoja na mshIkamano, kupendana na kuthaminiana, kwamba hakuna mtu, dini wala kabila lililo bora zaidi ya wengine.
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
10,072
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
10,072 2,000
Kama si Nyerere Tz ingekuwa ilipiku Kenya miaka ya 70. Thanks to Kenyatta Sasa tunaongoza Ukanda wa East and Central Africa tukifuatwa na Ethiopia, Namba 3 wanajijua na ndio walioanzisha Uzi huu
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,534
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,534 2,000
Kama si Nyerere Tz ingekuwa ilipiku Kenya miaka ya 70. Thanks to Kenyatta Sasa tunaongoza Ukanda wa East and Central Africa tukifuatwa na Ethiopia, Namba 3 wanajijua na ndio walioanzisha Uzi huu
Kuipiku kwenye nini ? Minority kuwa na kila kitu kunywa na kukinai huku wakipata mvinyo wakati majority hawana hata maji ya kunywa...

Faida ya nani kupita na kuangalia sky scrapper wakati hata benchi la kuegesha mwili wako hauna ?

 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,973
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,973 2,000
Huwezi ona wakijibu hii! Ruto saahii anajenga hotel ya rooms 600 Mombasa! That's a $50mln+ facility!
Msijali..tutaanza kutekana pia na sisi...lkn kuuwa albino na kula watoto wadogo hilo hatuigi kamwe...nooo!!
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
6,010
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
6,010 2,000

Majirani zetu, lazima mkubaliane na ukweli kwamba, mzee Jommo Kenyatta aliwapoteza sana pale alipoamua kufuata siasa za ubepari zilizozidisha Ukabila. Matatizo yote yanayoikumba Kenya chanzo chake ni hicho.

Kenya haitokaa irudi tena barabarani, haya matatizo yatazidi kuongezeka siku hadi siku, mtapiga kelele na kulaumiana lakini hakuna jipya.

R.I.P. Nyerere, tunaona matunda ya ulichokua unapigania, hukuthamini viwanda vya "tooth paste" na sabuni, badala yake ulijenga misingi ya "Utu", umoja na mshIkamano, kupendana na kuthaminiana, kwamba hakuna mtu, dini wala kabila lililo bora zaidi ya wengine.
Wakenya wanashabikia nchi yenye serikali inayozika demokrasia?

Nani kakwambia Kenya viongozi wote wana akili!?

Huyu ni mmojawapo wa viongozi wajinga wa Kenya kama walivyo Tanzania kwenye awamu ya Tano!!!

He’s rightfully so!
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,756
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,756 2,000
Huwezi ona wakijibu hii! Ruto saahii anajenga hotel ya rooms 600 Mombasa! That's a $50mln+ facility!
Unaongea ni kama kuna Mkenya anayepinga kuwa Ruto ni mwizi. Wakenya wengi wanakubali kuwa Ruto ni mwizi mkubwa sana na binafsi siwezi taka awe rais. Itakuwa ni siku mbaya sana ikiwa huyu mwizi atakuwa rais.
 
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
1,156
Points
2,000
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
1,156 2,000
Tunakujua ww una chuki na serikali wala hutupi shida alafu vipi mbona leo hujaandika insha !
Wakenya wanashabikia nchi yenye serikali inayozika demokrasia?

Nani kakwambia Kenya viongozi wote wana akili!?

Huyu ni mmojawapo wa viongozi wajinga wa Kenya kama walivyo Tanzania kwenye awamu ya Tano!!!

He’s rightfully so!
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,808
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,808 2,000
Kama si Nyerere Tz ingekuwa ilipiku Kenya miaka ya 70. Thanks to Kenyatta Sasa tunaongoza Ukanda wa East and Central Africa tukifuatwa na Ethiopia, Namba 3 wanajijua na ndio walioanzisha Uzi huu
Mnachekesha.hawa wahabeshi tunaowakamata kila siku wanaikimbia nchi yao tunawapa uji na glucose ili wapate nguvu tuwarejeshe kwaoo? Kama ndio maendeleo hayo endeleeni tu kwakweli
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
10,072
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
10,072 2,000
Mnachekesha.hawa wahabeshi tunaowakamata kila siku wanaikimbia nchi yao tunawapa uji na glucose ili wapate nguvu tuwarejeshe kwaoo? Kama ndio maendeleo hayo endeleeni tu kwakweli
Vile vile omba omba wenu wamejaa kila Kona ya Miji yote ya Kenya wakizungusha vibakuli.

Usisahau Hawa Wahabeshi hawaji Tz kutafuta ajira au maisha mazuri(Tz ni maskini tu hata kuishinda Uhabeshi) ila wanapitia tu Kama vile watapitia Zambia,Malawi na Zimbabwe kuelekea SA.
 
Papi Chulo

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
2,565
Points
2,000
Papi Chulo

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
2,565 2,000
Halafu,hao jamaa inaonekana wana hasira sana ...!!

Ona sura zao zilivyo kasirika,wanaweza kumtafuna mtu hao!!
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,506
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,506 2,000
Unaongea ni kama kuna Mkenya anayepinga kuwa Ruto ni mwizi. Wakenya wengi wanakubali kuwa Ruto ni mwizi mkubwa sana na binafsi siwezi taka awe rais. Itakuwa ni siku mbaya sana ikiwa huyu mwizi atakuwa rais.
Tony254, tatizo la siasa zenu za Kenya ni ukabila mtupu, kuna watu huko Kenya, tena wengi sana wapo tayari kufa ili kuhakikisha Rutto anakua rais, sasa hivi Rutto is the most popular politician in Kenya despite all those allegations.

Ukabila uliochochewa na Mzee Jommo Kenyatta na kumwagiliwa maji na Moi, ndio matokeo yake sasa yanaonekana. Kama kweli Mungu yupo, basi Kenya lazima Mungu atawaadhibu hadi vizazi vyenu.

Kitendo cha kuungana kuwatetea Rutto na Uhuru ili wasiadhibiwe kutokana na kuhusishwa kwao na fujo za PEV 2007 kwasababu wametoka katika kabila kubwa kubwa, na kuwaacha watu masikini hadi Leo wanateseka bila hata mtu mmoja kuwajibisha, Kenya mnastahili adhabu ya Mungu.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,371
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,371 2,000
Unaongea ni kama kuna Mkenya anayepinga kuwa Ruto ni mwizi. Wakenya wengi wanakubali kuwa Ruto ni mwizi mkubwa sana na binafsi siwezi taka awe rais. Itakuwa ni siku mbaya sana ikiwa huyu mwizi atakuwa rais.
Mumeanza siasa za maji Taka.
Kwa nini mlimtumia kumuingiza guru madarakani!!?
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
6,677
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
6,677 2,000
Hah Hah kuku wenye pembe - in Muthama voice
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,756
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,756 2,000
Mumeanza siasa za maji Taka.
Kwa nini mlimtumia kumuingiza guru madarakani!!?
Hayo ni maoni yangu. Kuna Wakenya bado wanampenda Ruto lakini wengi wameanza kumuogopa. Mimi mwenyewe sijawahi penda huyo jamaa kutoka kitambo.
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
3,645
Points
2,000
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
3,645 2,000
Hayo ni maoni yangu. Kuna Wakenya bado wanampenda Ruto lakini wengi wameanza kumuogopa. Mimi mwenyewe sijawahi penda huyo jamaa kutoka kitambo.
Kwa hivyo afadhali Uhuru? Mwizi wa mashamba na mali ya kenya tangu 1963
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,808
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,808 2,000
Vile vile omba omba wenu wamejaa kila Kona ya Miji yote ya Kenya wakizungusha vibakuli.

Usisahau Hawa Wahabeshi hawaji Tz kutafuta ajira au maisha mazuri(Tz ni maskini tu hata kuishinda Uhabeshi) ila wanapitia tu Kama vile watapitia Zambia,Malawi na Zimbabwe kuelekea SA.
Naona hiyo singo ya ombaomba mmeikamata kweli kweli. Sawa hao wachache wametuharibia sifa. Kumbuka pia hao wahabeshi huko South Africa hawendi kutalii ni shida zinawapeleka. Ujuwe hilo
 

Forum statistics

Threads 1,326,743
Members 509,585
Posts 32,233,230
Top