Kiongozi wa Kambi ya Upinzani safari hii....mmmh


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Wote tulifurahia na kukiri uwezo wa aliyekuwa Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni katika Bunge la tisa.

Bahati mbaya Bunge la kumi halina mtu mwenye uwezo kama wake. Aliyepo amejibebesha mzigo ambao hana uwezo wa kuubeba. Atashindwa kabla hata ya kuanza kutokana na sababu kuu mbili:

1. Elimu yake ndogo na pia hana uzoefu wa mikikimikiki ya kisiasa. .... Itakuwa shida/aibu atakapokutana na International counterparts wake.

2. Amezungukwa na viongozi wenzake pamoja na washauri wasanii. Mara nyingi maamuzi yake hutokana na ushauri potofu unaotolewa na wafuasi wake kwenye hii forum.

Nafasi ile ilikuwa ya Mhe Zito, ana sifa zote.

Lakini tufanyeje....Hizi ndio siasa za Chadema wandugu.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,497
Likes
3,873
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,497 3,873 280
Kwani hizo sifa ni zipi??
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Kwani hizo sifa ni zipi??
Ana uzoefu bungeni,
ana elimu nzuri,
ana busara,
anatanguliza maslahi ya nchi mbele,
hana ukabila,
kwa kifupi yeye ni kiongozi tofauti na aliyepo sasa ambaye amekaa zaidi kibiashara.
 
A

artist

Member
Joined
May 13, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
0
A

artist

Member
Joined May 13, 2009
64 0 0
Kwani hizo sifa ni zipi??
Mada nyingine bana, hivi unamjua Mbowe au umemsikia mwaka huu. Unajua kwamba yeye aliingia Bungeni Zitto akiwa Chuo Kikuu ndo kwanza anajifunza siasa?Unajua kuwa Mbowe amekuwa kwenye siasa za kitaifa kabla ya Zitto?Unajua kuwa Mbowe ndiye aliyesimama kukijenga chama kitaifa ktk miaka mitano hii hadi kufika kilipo.

Unauliza elimu unatakwimu?Unajua Zitto ndio kwanza anahangaika na thesis ya masters wakati Mbowe tayari anayo?Ingawa elimu si kigezo, kiongozi wa kambi ya upinzani iliyopita Hamad Rashid si msomi kwa viwango vya usomi, lakini aliendesha kambi kwa busara sana. So angalia hoja zako
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Wote tulifurahia na kukiri uwezo wa aliyekuwa Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni katika Bunge la tisa.

Bahati mbaya Bunge la kumi halina mtu mwenye uwezo kama wake. Aliyepo amejibebesha mzigo ambao hana uwezo wa kuubeba. Atashindwa kabla hata ya kuanza kutokana na sababu kuu mbili:

1. Elimu yake ndogo na pia hana uzoefu wa mikikimikiki ya kisiasa. .... Itakuwa shida/aibu atakapokutana na International counterparts wake.

2. Amezungukwa na viongozi wenzake pamoja na washauri wasanii. Mara nyingi maamuzi yake hutokana na ushauri potofu unaotolewa na wafuasi wake kwenye hii forum.

Nafasi ile ilikuwa ya Mhe Zito, ana sifa zote.

Lakini tufanyeje....Hizi ndio siasa za Chadema wandugu.
Huna shida ya kusikitika jitoe chadema.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
wewe na hii thread yako wote wapuuzi
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Wote tulifurahia na kukiri uwezo wa aliyekuwa Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni katika Bunge la tisa.

Bahati mbaya Bunge la kumi halina mtu mwenye uwezo kama wake. Aliyepo amejibebesha mzigo ambao hana uwezo wa kuubeba. Atashindwa kabla hata ya kuanza kutokana na sababu kuu mbili:

1. Elimu yake ndogo na pia hana uzoefu wa mikikimikiki ya kisiasa. .... Itakuwa shida/aibu atakapokutana na International counterparts wake.

2. Amezungukwa na viongozi wenzake pamoja na washauri wasanii. Mara nyingi maamuzi yake hutokana na ushauri potofu unaotolewa na wafuasi wake kwenye hii forum.

Nafasi ile ilikuwa ya Mhe Zito, ana sifa zote.

Lakini tufanyeje....Hizi ndio siasa za Chadema wandugu.
Hiii inaonekana imekaa kichuki zaidi. Mbowe umemjua toka lini bob? Zito kajifunzia kwa Mbowe. Halafu Mbowe unadai hana elimu unataka ajiite Dr kama Mkwere ndio ujue kasoma? Acha bana mambo yako yule aliyepita kwanza siasa za bara hazijui anajua siasa za pemba aende kule na hawatapata tena nafasi ya kujidai bungeni. Damn!
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
308
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 308 180
ha ha ha, huyo kiongozi wenu wa SI SI EMU ana CV gani kama si elimuya kuunga unga na vyeti vya kupewa kwa hisani ya watu wa marekani.

achana na siasa, huziwezi we kaendelee na kazi yako ya kuuza mnazi Lugoba.
 
K

kibla

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
K

kibla

Member
Joined Nov 19, 2010
7 0 0
Acha mambo ya kipuuzi we dogo,kwa kujua zitto haileweki ndio unataka tumpe chama ili atuangushe.maana hata kwenye mgomo wa juzi bungeni aliogopa akabaki nje alafu leo unataka atuongoze ili akienda ccm chama kife,umepotoka dogo.ujue unachat na watu wenye elimu kuliko wewe hivo uwe na adabu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Wote tulifurahia na kukiri uwezo wa aliyekuwa Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni katika Bunge la tisa.

Bahati mbaya Bunge la kumi halina mtu mwenye uwezo kama wake. Aliyepo amejibebesha mzigo ambao hana uwezo wa kuubeba. Atashindwa kabla hata ya kuanza kutokana na sababu kuu mbili:

1. Elimu yake ndogo na pia hana uzoefu wa mikikimikiki ya kisiasa. .... Itakuwa shida/aibu atakapokutana na International counterparts wake.

2. Amezungukwa na viongozi wenzake pamoja na washauri wasanii. Mara nyingi maamuzi yake hutokana na ushauri potofu unaotolewa na wafuasi wake kwenye hii forum.

Nafasi ile ilikuwa ya Mhe Zito, ana sifa zote.

Lakini tufanyeje....Hizi ndio siasa za Chadema wandugu.
Unashida kubwa wewe sijui ni ulewa ama mambo ya Madrasa yanakusumbua!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
ha ha ha, huyo kiongozi wenu wa SI SI EMU ana CV gani kama si elimuya kuunga unga na vyeti vya kupewa kwa hisani ya watu wa marekani.

achana na siasa, huziwezi we kaendelee na kazi yako ya kuuza mnazi Lugoba.
JK kamaliza masters yake kweupee pale Mlimani. Si kama online/distant degrees feki za M/Kiti wako.
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
Kishongo kaahidiwa u-Dc na kiongozi wao wa CCM. Hatuhitaji kusikia maneno yake ya kichochezi hapa.
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
Wote tulifurahia na kukiri uwezo wa aliyekuwa Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni katika Bunge la tisa.

Bahati mbaya Bunge la kumi halina mtu mwenye uwezo kama wake. Aliyepo amejibebesha mzigo ambao hana uwezo wa kuubeba. Atashindwa kabla hata ya kuanza kutokana na sababu kuu mbili:

1. Elimu yake ndogo na pia hana uzoefu wa mikikimikiki ya kisiasa. .... Itakuwa shida/aibu atakapokutana na International counterparts wake.

2. Amezungukwa na viongozi wenzake pamoja na washauri wasanii. Mara nyingi maamuzi yake hutokana na ushauri potofu unaotolewa na wafuasi wake kwenye hii forum.

Nafasi ile ilikuwa ya Mhe Zito, ana sifa zote.

Lakini tufanyeje....Hizi ndio siasa za Chadema wandugu.
Kijana umetumwa?
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Ana uzoefu bungeni,
ana elimu nzuri,
ana busara,
anatanguliza maslahi ya nchi mbele,
hana ukabila,
kwa kifupi yeye ni kiongozi tofauti na aliyepo sasa ambaye amekaa zaidi kibiashara.

So far ukimondoa huyo Zitto ambae nina uhakika siku zake chadema zinahesabika watakaobakia kwenye nafasi za juu majority wanatokea kanda ya kaskazini sijui kama ni kwa bahati mbaya au makusudi.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
JK kamaliza masters yake kweupee pale Mlimani. Si kama online/distant degrees feki za M/Kiti wako.
Mkwere lini amesoma hiyo Masters? habari za uharo hizi
 
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
281
Likes
4
Points
35
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
281 4 35
Wote tulifurahia na kukiri uwezo wa aliyekuwa Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni katika Bunge la tisa.

Bahati mbaya Bunge la kumi halina mtu mwenye uwezo kama wake. Aliyepo amejibebesha mzigo ambao hana uwezo wa kuubeba. Atashindwa kabla hata ya kuanza kutokana na sababu kuu mbili:

1. Elimu yake ndogo na pia hana uzoefu wa mikikimikiki ya kisiasa. .... Itakuwa shida/aibu atakapokutana na International counterparts wake.

2. Amezungukwa na viongozi wenzake pamoja na washauri wasanii. Mara nyingi maamuzi yake hutokana na ushauri potofu unaotolewa na wafuasi wake kwenye hii forum.

Nafasi ile ilikuwa ya Mhe Zito, ana sifa zote.

Lakini tufanyeje....Hizi ndio siasa za Chadema wandugu.
Acha kudesa
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366