Kiongozi wa chama cha CC------ akipigwa maswali na Orijino komedi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa chama cha CC------ akipigwa maswali na Orijino komedi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,003
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280


    Hii Video nimecheka mpaka nimelia kasheshe sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m

    mbea Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona pumba zako,hiyo video mbona hakuna au ndio mambo ya mahututi chadema?!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Umeona pumba zako,hiyo video mbona hakuna au ndio mambo ya mahututi chadema?!<!-- google_ad_section_end -->
    Mbea!kweli wewe ni kilaza!unataka video ya aina gani!au wewe ni kipofu?Chadema inahusikaje hapa?Hicho kichwa kina matatizo!
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,892
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    huyo mzee wa mtera
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Peleka computer yako kwa fundi au kama upo internet cafe nenda nyingine.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,972
    Likes Received: 6,521
    Trophy Points: 280
    jamani, au alidhani unamtumia mkanda wa video, nadhani lugha tatizo
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo wale mamluki mliotumwa nini? Sasa Chadema inahusika nini hapo? Katengeze kikompyuta chako au waambie waliokupa wabadlilishe wakupe toleo jipya uendelee na kazi kwani teknlojia ya JF ni kubwa mno kwao
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli mat*k*! unasema pumba kumbe wewe ndiyo pumba zaidi! Kwa kukusaidia tu: Install flash player! Uwe unauliza na kuomba msaada, siyo kuropoka tu, unaweza kujiaibisha buree!
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,003
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mbea jina lako na maneno yako yanafanana kama huoni video bora uulize utajibiwa bonyeza hapa kuiweka hii software utaona hii video yangu bofya hapa Adobe - Install a different version of Adobe Flash Player
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    Tingatinga limenoki kwenye lami
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,812
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jina na pumba vinaendana... kila kityu kiko wazi
     
Loading...